Nanyimwa haki ya ndoa kisa simfikishi kileleni

Nanyimwa haki ya ndoa kisa simfikishi kileleni

Duuh hilo n tatzo na hamna m'mke anaweza kulivumilia kwa muda mrefu, hivyo nakushaur Fanya jitihada haraka upate nguvu ya kumwezesha mwenzako afurahie hilo tendo. Wanawake hatupend kuachwa njian kila mara maana mwsho wa siku hamu na huyo mtu huisha hutaman ht akushike. Hivyo kaka Fanya jitihada haraka sn kabla uvumilivu wake haujafika mwisho akapata anejua show yenyewe

Kabisaa upo sahihi
 
Pia inaezekana mwanamke ameshakuchoka kapata mkunwaji mwingine ndomanakwaupande wangu hua sipendi kuchepuka maana unaeza ukakutana na mtu anapiga kazi ukaona mumeo fala tuuuu bora nibaki njiakuuu kama nakosa utamu achaniukose tii
Jaribu hutajuta
 
Pole sana... Nasikia na supu ya pweza ni dawa tosha... Jaribu.. Jamani msaidien mawazo ya kumjenga msimvunje moyo anataka ushauri ukiona mtu ameleta matatizo yake humu tambua ameamini atapata msaada... Ana wakati mgumu sana mshaurini vizuri hakupenda kuwa hivyo.. Pole Sana
 
Dah pole sana jaribu juwatembelea watu mbalimbali eenye utaalamu na mambo hayo


#Ni mtazamo tuu
 
Tumia cha kupaka cha congo, waliotumia wanasema inawasaidia kwenda nga nga nga badala ya nge nge nge kwenye msambwanda
 
Ili upone unahitaji Pesa
Fanya hivi nenda pale Tandika kuna wanawake wana jiuza pale piga hata kumi utaona changes
Na wale wanapenda watu type yako wa ukigusa tu tayari
 
Tatizo lipo kwako ukitaka ufanikiwe hilo kwanza ondoa hofu maana kunabaadhi hupata tatizo hilo kutokana na hofu.
Yaaani kamailianza kutokea Mara ya kwanza na ya pili halafu mke akakukatisha tamaa kwa maneno akili hujijengea kua nikiingia tuu dakika1 tiari na we ukikubali hivyo hakika itakua hivyo
Kuna rafiki yangu(mzungu) yeye anapiga deki hatari lakini dakika 5 anasema hajawahi kufika. Sasa huyu nini tatizo lake? Halafu ndio kwanza yupo 28
 
Ili upone unahitaji Pesa
Fanya hivi nenda pale Tandika kuna wanawake wana jiuza pale piga hata kumi utaona changes
Na wale wanapenda watu type yako wa ukigusa tu tayari

Hata pale sudani wapo tena wanakopesha ila uwe mteja wao na uwe unalipa ukiwa unaacha madeni hata ukipungukiwa shilingi mia hawakupi,isitoshe zile show fupi ukifika ndani hata viatu unaambiwa usivue mpaka miguu saa nyengine inakosa balance, unatakiwa pia uiseti mashine mapema ukifika kule hakuna romance
 
hivi mkuu na wewe umetumbuliwa? sababu wote waliotumbuliwa wanalalamikia hiyo kitu, yaani dk1 moja tuu unatoa povu!!!
 
Humu kunashauei nyingi zingatia hayo na unaeza fanikiwa pia kupiga deki sio suluhisho la kwenda mdamrefu
 
Humu kunashauei nyingi zingatia hayo na unaeza fanikiwa pia kupiga deki sio suluhisho la kwenda mdamrefu
Kwenda kisimani kuna ubaya eti basi tutumie kukanda ngano na kuvuta uradi tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom