Hahahaha et dakika moja hamalizi jmnDakika moja hufikishi?Aiseee hata ningekuwa mie huo ungekuwa mtihani mgumu sana
Hahaha..unaloo bibieNaona umeamua kuja kunishitakia huku mume wangu...
Pole sana uyo mwanamke nae jamaan anatakiwa akuvumilie na kwenye tiba muwe pamoja kutafuta
Omar uyo ni mumewe angemvumilia tu kila kitu kina mwisho wakeShunie uvumilivu una mpaka wee refa hajapuliza firimbi mtu keshafunga goli[emoji3][emoji3] ila nakuunga mkono ajitahidi kutafuta tiba tena wawe wote wawili
Aaagrr asee kutokuhudumiwa vizuri kitandani ni kero ni kero mnoooJamani maneno makali haya muonee huruma mwenzio. Ila dk 1 hafiki bado ni mtihani ambao mimi ningefel swali la kwanza tuu hata nisingeweza kuendelea kufanya maswali mengine
Atakuwa Monicca huyoKatika kipindi kigumu ambacho nimepitia ni wakati huu ambapo mke wangu mpendwa ananinyima tendo la ndoa kisa simkuni itakavyo hivyo kujikuta ninamchafua na kumuacha na hamu kubwa ya kutaka kuendelea na tendo.
Japo nimejaribu kumshawishi anivumilia wakati natafuta njia za kutatua tatizo la kupiga bao moja ambalo hata dk 1 haishi wazungu walishatoka.
Wakuu kuna mzizi ambao naweza kutumia ili niheshimike kwa wife?
Ila anaeza Fanya hayo kama hajaondoa hofu na kupata support ya mkeweni kazi byte ndugu yanguPendelea kula vyakula hivi ngano, dona, mboga majani,tikiti maji,mihogo mibichi, nazi mbichi ,afu fanya mazoez special yakuongeza stregth ya misuli ya fimbo yako ka vp nichek nkuelekeze hayo mazoez 0742152917