Nanyimwa haki ya ndoa kisa simfikishi kileleni

Nanyimwa haki ya ndoa kisa simfikishi kileleni

Tatizo vitu vingine huwezi kubisha hodi kwa mwenzio eti unaomba akupunguzie nguvu za kiume kama tunavyo punguziana salio penye simu zetu hii ni ngumu kama kupunguziana chaji penye simu zetu huwezi mwambia mtu simu yangu imeisha chaji nipunguzie.
 
Pole sana mkuu, fanya mazoezi kwa wingi ndio tiba ya uhakika.
 
Sijajua hata ningefanyaje kwakweli

Kabla hujaendelea kuwaza ungefanyaje fikiria ile miezi inapokuwa karibu na baada ya kujifungua! Kama ungependa akuvumilie basi utajua cha kufanya sasa!!!

Assumption: tatizo lake ni la mpito (kama alivyosema anapitia stressful situation)
 
jamani na sisi tuna mapungufu ila tuwaombee wanaume wewe fikiria hsta dakika hafikishi? na hawa ni watongozaji wazuri acha kabisa. pole fanya mazoez

ndo umalize hiyo nusu dakika afu mkeo uone kaweka tango ahaaaa
 
Mi nakushauri usitumie madawa ya kuongeza nguvu. Yatakupa heshima kwa mda mfupi ila Madhara yake ni mabaya.
Jaribu kumtuliza mama msaidiane kulitatua tatizo. Onana na daktari awashauri nini cha kufanya, Tatizo laweza kua kichwani kwako tu.
 
pole sana mkuu kiukweli kama hata dakika moko haufikishi lazima alalamike unamchafua, jitahidi kula vyakula asilia na sea food pia kabla ya game make sure unampa fore play ya kutosha
 
Tatizo lipo kwako ukitaka ufanikiwe hilo kwanza ondoa hofu maana kunabaadhi hupata tatizo hilo kutokana na hofu.
Yaaani kamailianza kutokea Mara ya kwanza na ya pili halafu mke akakukatisha tamaa kwa maneno akili hujijengea kua nikiingia tuu dakika1 tiari na we ukikubali hivyo hakika itakua hivyo
Na kweli,kunywa konyagi kuicomfuse akili
 
Kuna mzizi kutoka Kongo huo ni heshima..kuna jamaa nliona anauza 17,000 fb ckutilia maanani sbb nlishagayatumia enzi za ujana uzuri wake ukitumia ata ukiacha mwendo ni mdundo..ulizia kitu inaitwa motema nangai kwa madereva wa Kongo lazma wawe wanaujua..
 
pole sana, sasa unatakiwa uwe unakula chakula bora na siyo bora kujaza tumbo, pata muda wa kupumzika na kufanya mazoezi, kunywa maji mengi. hakikksha siku unayoenda uwanjani huna mgandamizo wa mawazo na usiwe na papara. pia muandae mkeo kwa kuwango cha juu ili hata ikibidi mfike kileleni kwa wakati mmoja
 
Kula vituungu saumu then piga Konyagi au Value Kidogo...


Unaweza msababisha akimbie game
 
..Mkuu hata sekunde 60 hufikishi,naomba Huyu mwanadada Anywe soda huko aliko amekuvumilia sana
 
Katika kipindi kigumu ambacho nimepitia ni wakati huu ambapo mke wangu mpendwa ananinyima tendo la ndoa kisa simkuni itakavyo hivyo kujikuta ninamchafua na kumuacha na hamu kubwa ya kutaka kuendelea na tendo.

Japo nimejaribu kumshawishi anivumilia wakati natafuta njia za kutatua tatizo la kupiga bao moja ambalo hata dk 1 haishi wazungu walishatoka.

Wakuu kuna mzizi ambao naweza kutumia ili niheshimike kwa wife?
Dah nipm nikuuzie hiyo kitu lakini ni used....ni pamanent solushen 🙂
$_1.JPG
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom