nani unamkubali/unamgwaya jf?

nani unamkubali/unamgwaya jf?

Natangaza rasmi kufunga uzi huu,ole wake atakayechangia baada ya mimi baba ku log off.

hata tukiongea vingine ambavyo sio vya kufagiliana?
Kama mimi nina ujumbe wa kumpa Kongosho.
Nimeona mtu wake somewhere, nisimwambie?
 
Yatakushinda!!!

Wee Lizzy wewe?
Ngoja kwanza nimeze vidonge vyangu vya presha ntarudi,maana ku deal na wewe yataka moyo stable.
Ps: Wambie kina mtei,mwali,konnie et al kuwa as of now hii thread ni persona non grata kwao,anabakia Lizzy na Bishanga kwenye uzi huu,wengine (hata akiwemo PAW OUT!!!!!!).
 
ndo maana una ndevu za kuingia kwenye maziwa.

Wee Lizzy wewe?
Ngoja kwanza nimeze vidonge vyangu vya presha ntarudi,maana ku deal na wewe yataka moyo stable.
Ps: Wambie kina mtei,mwali,konnie et al kuwa as of now hii thread ni persona non grata kwao,anabakia Lizzy na Bishanga kwenye uzi huu,wengine (hata akiwemo PAW OUT!!!!!!).
 
ngoja nimsake
hiyo glas lazima niitie kokein leyo.
Leta nikuwekee. He trusts me so much.
but toka tumekaa hapa anakusema wewe tu.
Na hivi umebaki peke yako ndio kabisaaaaaa. lol
 
Wee Lizzy wewe?
Ngoja kwanza nimeze vidonge vyangu vya presha ntarudi,maana ku deal na wewe yataka moyo stable.
Ps: Wambie kina mtei,mwali,konnie et al kuwa as of now hii thread ni persona non grata kwao,anabakia Lizzy na Bishanga kwenye uzi huu,wengine (hata akiwemo PAW OUT!!!!!!).
Sasa tutokw twende wapi na wewe umeshaenda kuvaa gloves?
mi nitakua hapa hapa tu, naongea na Kongosho kidogo.:nod:
 
he he he, ngoja nikupe
mwekee haraka
mjanja sana yule.

Ananisema nini?

Leta nikuwekee. He trusts me so much.
but toka tumekaa hapa anakusema wewe tu.
Na hivi umebaki peke yako ndio kabisaaaaaa. lol
 
sijui tumwite hapa.
Kule kwingine kumejaa watu.

Sasa tutokw twende wapi na wewe umeshaenda kuvaa gloves?
mi nitakua hapa hapa tu, naongea na Kongosho kidogo.:nod:
 
he he he, ngoja nikupe
mwekee haraka
mjanja sana yule.

Ananisema nini?
Alikua ananihadithia ile first date yako. nimecheka sana.
Umemuona amesha ingia kule? Ile dawa nimesha weka.
 
Bishanga, mie mbona bado sijachangia na sredi imefungwa? Nitaripoti abyuzi, naomba nimtaje ninayemgwaya plz
 
Wee Lizzy wewe?
Ngoja kwanza nimeze vidonge vyangu vya presha ntarudi,maana ku deal na wewe yataka moyo stable.
Ps: Wambie kina mtei,mwali,konnie et al kuwa as of now hii thread ni persona non grata kwao,anabakia Lizzy na Bishanga kwenye uzi huu,wengine (hata akiwemo PAW OUT!!!!!!).
Enheee. . .
Nakusoma. . . . .!
 
hakuna ninaye mgwaya humu....

Nawapenda woooooooote na woooote mna nafasi sawa kwenye mtima wangu.....

Ila hawa wafuatao mie nawazimikia kwa sana, napenda ushauri wao, inapokuja swala la utani pia hata kwa kusoma majibizano yao wananiongezea siku za kuishi....

Asprin........your my no 1
Kongosho....... Nisipokuona jamvini napata malaria
ErickB52
Bishanga......nakuzimia vibaya mno
The Finest......avatar yako inanifanya nisiache kuitazama
Mtambuzi....... I love u vere vere
cantalisia
mwali
Husninyo......siku zote hunipa tabasamu
Preta.....napenda rangi unayotumia kuandikia
sweetlady.....nakupenda haswa ukiwa kwenye siasa
afrodenzi....sina mazoea nawe, napenda unavyoshauri
ashadii...nakuadmire kutokana na posti zako
RR
figaniga, sijui kapotelea wapi mzee wa mia!
Lizzy.....upo very direct, hukwepeshi ...nakuzimia
mamdenyi
nyani ngabu
bagah
boflo...........
Amyner
nitonye
blaki woman
king'asti
kipipi
nyumba kubwa....hiyu nilimkuta kipindi ndo nimejiunga jf, nilikuwa napenda kusoma comment zake

na wengine ambao sijawataja nitaendelea kesho........
Kudagadadadadadeki!

Yaani mimi, mimi huyu, yaani mimi mwenyewe ODM mimi. Mimi orijinale mpenda masifa. Kudagagadadadeki!

Nikipataga maujiko kama hayo afu bibi yenu aninyime haki yangu ya ndoa..... Sabuni zinanikomaje? Ole wako sabuni bibi akinikomalia. OLE WAKO!!

Badili Tabia, Come this way darling.
 
Bishanga, mie mbona bado sijachangia na sredi imefungwa? Nitaripoti abyuzi, naomba nimtaje ninayemgwaya plz
Rusha posti yako fasta kisha usepe,nakupa dakika tano tu!
 
Back
Top Bottom