nani unamkubali/unamgwaya jf?

nani unamkubali/unamgwaya jf?

Halafu nina bifu na wewe....this time mpaka kikao cha ndugu kiamue..
Hahahaha! Tukiwa huku tumesameheana Rejao, kule panatia uchungu bana.

Nakupenda sana tukikutana chit chat na mmu! Wewe ni ndugu yangu wa damu hilo halina ubishi lol.

Haya nambie lini utakuja nyumbani tusuluhishwe?
 
vp pacha? U hali gani? Napga cmu yako haipatikani. Nini tatizo? Au ndo Ashura wa Makumbusho keshaiteka?

Pacha niko murua...kuna kifaa kipo ilala...kule kwa wasomali...si unajua kuna mtu alikuja humu akatangaza soko!...nimeamua kwenda kushuhudia...gulioni katerero!
 
shem mi mzima, mi kiukweli koni nazipenda sana na huwa natenga budget yake kila wiki. Lol.
Shem ninavyokupenda nikugwaye!! Si bora nijiuzulu jf.

hivi kwenye send-off yako sikukuletea kile kibaiskel cha Azam?nimeshasahau...

nimeshaawambia wekeni kibonyezeo cha DISLIKE...hamtaki...haya maswali yote yangekua yamejibika by nw!
 
Hahahaha! Tukiwa huku tumesameheana Rejao, kule panatia uchungu bana.

Nakupenda sana tukikutana chit chat na mmu! Wewe ni ndugu yangu wa damu hilo halina ubishi lol.

Haya nambie lini utakuja nyumbani tusuluhishwe?
Pasaka hii..nimeshawaambia waandae beberu na mbege ya kutosha. Lazima tukuweke kitimoto. Mambo ya kupingana na kaka yako publicly hatutayavumilia kabisa.
 
Pacha niko murua...kuna kifaa kipo ilala...kule kwa wasomali...si unajua kuna mtu alikuja humu akatangaza soko!...nimeamua kwenda kushuhudia...gulioni katerero!

Vp umefanikiwa? Next tym unipe info.
 
hivi kwenye send-off yako sikukuletea kile kibaiskel cha Azam?nimeshasahau...

nimeshaawambia wekeni kibonyezeo cha DISLIKE...hamtaki...haya maswali yote yangekua yamejibika by nw!

tatizo shem wangu wewe huwa hutimizi ahadi. Shem erick aliahidi jiko la gesi na tumelipata. Safari hii kibaskeli cha koni kisipofika nakifata mwenyewe.
 
Back
Top Bottom