nani unamkubali/unamgwaya jf?

nani unamkubali/unamgwaya jf?

...kuna huyu mrembo anajiita ..."AMYNER".... Im jus driven into her...
 
tatizo shem wangu wewe huwa hutimizi ahadi. Shem erick aliahidi jiko la gesi na tumelipata. Safari hii kibaskeli cha koni kisipofika nakifata mwenyewe.

kiruuu...jiko la gesi?linachoma mahindi?...kama halichomi kakuletea feki mana braza namjua...

kibaiskel lazima nilete...ngoja pasaka ipite...huu uplayer nao sijui nichukue nan niache nan...
 
@bishanga, mimi kuna mtu mmoja tu ndio aliwahi kuniuzi tangu nijoin jf, kiukweli nilimgwaya ila mwisho wa siku tuliongea yakaisha.
Ahsanteni wote ambao mnaona siwagwayi! Lol, ninaemgwaya itabidi ajibebe maana sina namna ya kumfurahisha.

You mean mlifikia hatua ikabidi mpeane namba za simu?
 
Unagwaiwa hivo
sijui ulimwambia achana na mimi?
Si bora angesema hivo,kuna siku alinitupia dongo silisahau,si unajua mla ndizi husahau lakini mwokota ganda hasahau? lizzy keshasahau alivyontenda.
 
usijali pacha...afu nimehamia gari kubwa...hivi una Airtel yangu?hii mpaya achana na ile inayoishia na 10

Ni2mie hyo yako mpya kwenye tgo. Voda nimeizma hadi pasaka ipite ili kuepusha kero na msongamano wa lawama.
 
Natangaza rasmi kufunga uzi huu,ole wake atakayechangia baada ya mimi baba ku log off.
 
Back
Top Bottom