nani unamkubali/unamgwaya jf?

nani unamkubali/unamgwaya jf?

Najigwaya mi mwenyewe! Hasa ninapokuwa mtungi. Nawahi bar.
 
kuna watu ukiwaona wametembelea profile yako lazima ugwaye tu.

Huwezi ukawafua dunia nzima au jf nzima.
Lazima na wewe yupo mmoja au wawili wanakufua.

Hahaha! Konnie wala hujakosea lol.
 
mbona risasi nazo mie??
Au utalitumia kama fimbo??

Ujue huyo mie braza mama mmoja baba mmoja matumbo mbalimbali.

Basi mtakuwa mapacha wasiofanana maana huwa wanakaa tumbo moja ila mifuko miwili tofauti
 
mie nagwaya wanapouzia nyama tu.

Wewe shemeji yangu mpya nikugwaye tene??

Nisingekukaribisha kwetu utulelee mapacha wetu na ODM.

Nihonge kitu ili nikupende basi 🙂

Kongosho mie wanikubali ama wanigwaya au nan the above?
 
mie nagwaya wanapouzia nyama tu.

Wewe shemeji yangu mpya nikugwaye tene??

Nisingekukaribisha kwetu utulelee mapacha wetu na ODM.

Nihonge kitu ili nikupende basi 🙂


aaaah! Shemejiiiiiiiiii!!
Maisha ya wale triplets ni hongo tosha! So lavebo huku nahonga! Shabhan nina bahati mie!
 
hakuna ninaye mgwaya humu....

Nawapenda woooooooote na woooote mna nafasi sawa kwenye mtima wangu.....

Ila hawa wafuatao mie nawazimikia kwa sana, napenda ushauri wao, inapokuja swala la utani pia hata kwa kusoma majibizano yao wananiongezea siku za kuishi....

Asprin........your my no 1
Kongosho....... Nisipokuona jamvini napata malaria
ErickB52
Bishanga......nakuzimia vibaya mno
The Finest......avatar yako inanifanya nisiache kuitazama
Mtambuzi....... I love u vere vere
cantalisia
mwali
Husninyo......siku zote hunipa tabasamu
Preta.....napenda rangi unayotumia kuandikia
sweetlady.....nakupenda haswa ukiwa kwenye siasa
afrodenzi....sina mazoea nawe, napenda unavyoshauri
ashadii...nakuadmire kutokana na posti zako
RR
figaniga, sijui kapotelea wapi mzee wa mia!
Lizzy.....upo very direct, hukwepeshi ...nakuzimia
mamdenyi
nyani ngabu
bagah
boflo...........
Amyner
nitonye
blaki woman
king'asti
kipipi
nyumba kubwa....hiyu nilimkuta kipindi ndo nimejiunga jf, nilikuwa napenda kusoma comment zake

na wengine ambao sijawataja nitaendelea kesho........
 
Badili Tabia, uko unique, huwa unamkimbiza mwizi kimya kimya sana.
 
hakuna ninaye mgwaya humu....

Nawapenda woooooooote na woooote mna nafasi sawa kwenye mtima wangu.....

Ila hawa wafuatao mie nawazimikia kwa sana, napenda ushauri wao, inapokuja swala la utani pia hata kwa kusoma majibizano yao wananiongezea siku za kuishi....

Asprin........your my no 1
Kongosho....... Nisipokuona jamvini napata malaria
ErickB52
Bishanga......nakuzimia vibaya mno
The Finest......avatar yako inanifanya nisiache kuitazama
Mtambuzi....... I love u vere vere
cantalisia
mwali
Husninyo......siku zote hunipa tabasamu
Preta.....napenda rangi unayotumia kuandikia
sweetlady.....nakupenda haswa ukiwa kwenye siasa
afrodenzi....sina mazoea nawe, napenda unavyoshauri
ashadii...nakuadmire kutokana na posti zako
RR
figaniga, sijui kapotelea wapi mzee wa mia!
Lizzy.....upo very direct, hukwepeshi ...nakuzimia
mamdenyi
nyani ngabu
bagah
boflo...........
Amyner
nitonye
blaki woman
king'asti
kipipi
nyumba kubwa....hiyu nilimkuta kipindi ndo nimejiunga jf, nilikuwa napenda kusoma comment zake

na wengine ambao sijawataja nitaendelea kesho........
Ilitakiwa uiweke hivyo ili kila mtu aone...........................LOL
 
Back
Top Bottom