nani unamkubali/unamgwaya jf?

nani unamkubali/unamgwaya jf?

@bishanga, mimi kuna mtu mmoja tu ndio aliwahi kuniuzi tangu nijoin jf, kiukweli nilimgwaya ila mwisho wa siku tuliongea yakaisha.
Ahsanteni wote ambao mnaona siwagwayi! Lol, ninaemgwaya itabidi ajibebe maana sina namna ya kumfurahisha.
 
Nyie watu wawili endeleeni nipate kulala vizuri usiku wa leo.....ngoja nimlaze:baby: wangu kabis niwe huru.

hahahaha! Wewe yummy.. Hebu endelea na hamisi mi natoka.
 
@bishanga, mimi kuna mtu mmoja tu ndio aliwahi kuniuzi tangu nijoin jf, kiukweli nilimgwaya ila mwisho wa siku tuliongea yakaisha.
Ahsanteni wote ambao mnaona siwagwayi! Lol, ninaemgwaya itabidi ajibebe maana sina namna ya kumfurahisha.

Nakukubali
 
Kuna aliyeniona Canta wangu na permanent kidumu changu Kongosho kwenye hii sred?
 
Back
Top Bottom