Nani mmiliki wa jengo la TANESCO Ubungo?

Nani mmiliki wa jengo la TANESCO Ubungo?

Wandugu salama,
Kuna ukweli wowote kwenye hili, hapa nilipo kuna malumbano yanaendelea juu ya nani mmiliki wa lile jengo la makao makuu ya TANESCO pale ubungo, pia inasemekana kutokuwa mali ya serikali ndio sababu iliyomfanya Magufuli kutaka kulibomoa ili kumkomoa mmiliki.

Je, wadau kuna ukweli wowote kwenye hili?

muulize bashite
 
Mawazo ya kimasikini mabaya sana , kwa hiyo ukibomoa ndo unakua umefaidika kwa njia moja au nyingine, chamsingi kama hajulikani mmiliki ni kulitaifisha kuwa mali ya serekali, kulibomoa kwa kumkomoa mmiliki ni upuuzi uliotukuka
Linabomolewa kwanza liko ndani ya road reserved lkn nafasai inatakiwa fly over ipite.
 
Bauxite inatumika kutenfeneza cement?jamani hujui kitu nyamaza



Nimekusifu mdau kwa jekima,tunahitaji vijana wenye husara na si waropokaji,maana hasarq ya upande wa ubungo maji ni nafuu kuliko hasara ya upande wa tanesco,na rasilimali muhimu,shirika lenyewe miaka yote linaendeshwa kwa hasara,wakivunja kuja kujenga lingine si leo,kuwe na busara ya kubadirisha mchoro uwe kubwa upande wa ubungo maji
Eneo linahitajika kwa sababu ya kupitisha daraja ili lipite according to the map lazima Jengo moja la mbele la tanesco liende na sehemu kadhaa ya jengo la maji kuacha jengo la tanesco na kuelekea upande wa maji zaidi ni saws na kulisogeza daraja pembeni mwa barabara ya morogoro.
 
Mbona DRT walisema halivunjwi?
Yes wali li earmark wakati wa kujenga DRT pale kulikuwa na kituo, lakini kikasogezwa kule nyuma kabla, hivyo kwa DRT jingo sio kizuizi, hii sasa ni Ubungo interchange, hata hiyo miundombinu yote ya DRT inavunjwa! kikiwemo kivuko cha pale Mabasi ya mikoani kigharimu billions!.

Paskali
 
Yes wali li earmark wakati wa kujenga DRT pale kulikuwa na kituo, lakini kikasogezwa kule nyuma kabla, hivyo kwa DRT jingo sio kizuizi, hii sasa ni Ubungo interchange, hata hiyo miundombinu yote ya DRT inavunjwa! kikiwemo kivuko cha pale Mabasi ya mikoani kigharimu billions!.

Paskali
Ngoja tuone kwa sababu nilimsikia engineer mmoja akihojiwa radio one wa tanroads alijibu swali la mtangazaji kuwa vituo vyote vya DRT havitaguswa.
 
Mtu mwenye tittle deed na building permit, hawezi kuvunjiwa bila fidia!, naasume, wengi wa waliovunjiwa bila fidia ni vendors tuu, ambao waliishi hapo miaka mingi bila hati. bila building permits.
Hata hivyo, niliwahakikishia, wote waliovunjiwa bila fidia, lazima watafidiwa tuu, na nimesisitiza hapa
Kama Hii Ndio Situation ya Bomoa Bomoa ya Ubungo na Kimara Bila Fidia, Then Faraja Pekee ni Kuwa, Watafidiwa Tuu!.
Paskali
WATAFIDIWA TU..KAMA SI WAO WARITHI WAO..
 
Kiwanja ni cha Tanesco hivyo Jengo ni la Tanesco ila the developer ni PPF.

Jengo hili lilijengwa kwa mujibu wa sheria ya zamani. Kwa majibu wa Sheria zamani ya mwaka 1936, kweli jengo liko kwenye road reserve. Sheria mpya ya Ardhi 1999, ilifuta sheria ya 1936 na kupunguza road reserve, na ile ya 1936 ikaja kuchomekewa tena mwaka 2007 hivyo sehemu ya jengo hilo kuingizwa kwenye road reserve!.

Sababu ya kuvunjwa kwa jengo hilo ni kitoa fursa kujengwa kwa flyover pale Ubungo na sio kumkomoa yoyote!.

Majengo yote yaliyojengwa kwenye road reserve kabla ya 2007 yanapaswa kufidiwa, hivyo hakuna ukomoaji wowote!.
Update
Kama Hii Ndio Situation ya Bomoa Bomoa ya Ubungo na Kimara Bila Fidia, Then Faraja Pekee ni Kuwa, Watafidiwa Tuu!.

Paskali
Ndugu kama kweli hili jengo ni la PPF( serikali) je,walijenga bila kuwasiliana
na watu wa mipango miji(serikali) wawajulishe hiyo sheria ya mwaka 2007?
kama hawakuwasiliana wakati mipango miji ni serikali,na PPF ni serikali
ni kwa nini serikali haijui nini ilichokipitisha jana wakati inatekeleza
majukumu yake leo?
 
Hili jengo mbona ni Mali ya PPF?
Au PPF nayo ni ya LOWASSA?


Awamu hii tutaona na kushuhudia Mengi. Kwa hiyo maCCM haya ya kale na ya sasa yanajipangisha namna hii kweli? [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
CCM majizi sana yaani hata yaende wapi ni majiziiii tu kama jivu kukataa kuwa halijapitiwa na moto.kama nj kweli jengo ni la mzee naamini udumavu wa nchi hautapona hadi CCM isagike na kuwa vimbi.

Kuna siku tutasikia hadi Ikulu ni ya fulani rais ni mpangaji [emoji34][emoji34][emoji34][emoji34][emoji34]
 
Ndugu kama kweli hili jengo ni la PPF( serikali) je,walijenga bila kuwasiliana
na watu wa mipango miji(serikali) wawajulishe hiyo sheria ya mwaka 2007?
kama hawakuwasiliana wakati mipango miji ni serikali,na PPF ni serikali
ni kwa nini serikali haijui nini ilichokipitisha jana wakati inatekeleza
majukumu yake leo?
Kuna mambo serikali yetu inafanya, ni mambo ya ajabu sana, mimi jingo la Tanesco wala halinisumbui kwa sababu lilijengwa zamani, lakini miundombinu ya DART, imejengwa juzi juzi tuu tena kwa mabilioni, lakini yote itavunjwa, tofauti na jingo la Tanesco, ujenji huo utajenga upya njia za DART.

Paskali
 
...[HASHTAG]#paskalimayalla[/HASHTAG] jiandae ukabebe kifusi tu huko

Ova
Hilo ndo la msingi tupe utaratibu wa kupata kifusi mkuu.
Mambo mengine tutayafanikisha tukishajifunza
kutofautisha mtu na taasisi.Uzuri wakati jamaa
anaomba kura alitumia jina lake tukampa
tuvumiliane na matokeo ya kampeni ya kutumia jina na wala si taasisi.
 
Hilo ndo la msingi tupe utaratibu wa kupata kifusi mkuu.
Mambo mengine tutayafanikisha tukishajifunza
kutofautisha mtu na taasisi.Uzuri wakati jamaa
anaomba kura alitumia jina lake tukampa
tuvumiliane na matokeo ya kampeni ya kutumia jina na wala si taasisi.
Usiku ndy utakuwa muda mzuri kuchukua kifusi
Ngj waanze kubomoa

Ova
 
Back
Top Bottom