Nani mmiliki wa jengo la TANESCO Ubungo?

Nani mmiliki wa jengo la TANESCO Ubungo?

Tukumbuke kuwa masikini aliyebomolewa
vyumba vyake viwili ambavyo ni nguvu yake akakosa pa kulala na watoto
wake, machungu yake yanazidi hili jengo la 'umma' linalolaza
mafaili tu na ni nguvu ya pamoja kama pesa ya tatu mzuka.
Kuna mambo serikali yetu inafanya, ni mambo ya ajabu sana, mimi jingo la Tanesco wala halinisumbui kwa sababu lilijengwa zamani, lakini miundombinu ya DART, imejengwa juzi juzi tuu tena kwa mabilioni, lakini yote itavunjwa, tofauti na jingo la Tanesco, ujenji huo utajenga upya njia za DART.

Paskali
Wapinzani si walipiga kelele sana kwamba UDART ni ya lungumi?
hicho kituo kitasindikiza maghorofa ya Dr.shika.
 
Jengo na kiwanja ni mali ya Tanesco, Tanesco ni mali ya serikali, ajabu kubwa ni kwamba serikali ilijenga kwenye road reserve. Aibu tupu.


Wangevunja tu Kimya kimya kuficha hii aibu,maana wakati wakujenga eneo la barabara hawajatututangazia.Mimi niliamini la mtu binafsi kumbe siyo!
 
Kama sio la serikali libomolewe tu maana huu ni wizi wa kufa mtu ndo hawa wakina EL walikuwa wanapeana deal za namna hii mtu anakula kodi kutoka serikalini si tunajua la serikalini ndio maana El anahaha awe rais ili kunusuru deal za wezi wenzake
 
Magufuli Mvinyo anafuata Sheria liwe jengo la papa wa vatcan au papa kwa ufisadi
lipo kwenye road reserve cha kufanya ni sheria ifuate mkondo wake we unasema jengo la
fedha nyingi lisivinje utasema hata mtu mwenye fedha nyingi asifungwe !
Pia kuna watu masikini wamevunjiwa nyumba zao
 
Mode,

Baada ya muda, bandiko hili liunganishe kule kwenye bandiko kuu kuhusu Jengo la Tenesco,
Nimethibitishiwa from a reliable source kuwa Jengo la Tanesco linalosubiri kuvunjwa, sio mali ya PPF.

Wengi wanalitambua jingo hili kama Jengo la Tanesco, ambapo mimi nilielezwa kuwa the developer ni PPF, kumbe sii kweli, PPF sio developer wala has no hand kwenye jingo hilo.

Hivyo lile swali la msingi kuuliza jingo hilo ni la nani, bado linaendelea.

Samahani sana kwa wote, waliodhani jingo hili ni la PPF, sorry for the miss information.

Paskali
 
We jamaa unatapatapa sana

The problem with junalist ni uchambuzi unaosukumwa na misimamo ya udini, ulkabila au milengo ya siasa.

We bwana nilikuwa nakuona genius sana but as we go in this lake zone era una loose credibility kabisa.
Be first to reply
 
wewe unajua vizuri sana, mwenye hilo jengo acha kutufanya watoto.
 
Kama wanaendelea kukomoana jamaa atakua kiazi sana kuliko hata tunavyofikiri!
 
Back
Top Bottom