Na linatakiwa kubomolewe kupisha upanuzi wa barabara FULL STOP.........bavicha acheni POVUSuala sio umiliki bali limejengwa ndani ya road reserve
Na linatakiwa kubomolewe kupisha upanuzi wa barabara FULL STOP.........bavicha acheni POVUSuala sio umiliki bali limejengwa ndani ya road reserve
Vunja au msivunje mtajijua wenyeweNa linatakiwa kubomolewe kupisha upanuzi wa barabara FULL STOP.........bavicha acheni POVU
Linavunja Rais ndo keshasemaVunja au msivunje mtajijua wenyewe
Ova
Avunje tu kodi zenu zitajenga lingineLinavunja Rais ndo keshasema
Sheria inasema jengo likijengwa road reserved area litaifishwe?Duh? Hata kama sio la serikali ndo ubomoe rasilimali ya pesa mingi ivo? Si bora kulitaifisha sasa kama wanataka kukomoana. Kuchukua maamuzi ya "tukose wote" ni utoto!
Kuna bomolewa kote.kwa nini wasibomoe upande ilipo wizara ya maji?
Fisadi papa CCMLazima litakuwa la FISADI PAPA!!!
y alivunje yeye km nani
Ana ugomvi nae?Jengo ni la Rostam Aziz ndio maana Magufuli ana hamu sana ya kulibomoa
Kwahiyo Jenga la mwendokasi lijustify la tanesco?Mbona makao makuu ya mwendokasi yamejengwa bondeni lakini bomoa bomoa haijapita.
Halafu daraja lipite wapi?Kama Jengo ni mali ya TANESCO basi uamuzi wa kulibomoa uzingatiwe upya kwani kulibomoa ni sawa na kutumbukiza pesa kwenye choo cha shimo. Kwa hili wahusika wapunguze mihemko.
NDIOKwahiyo Jenga la mwendokasi lijustify la tanesco?
Wakati inaangalia upya daraja lijengwe wapi?Walioruhusu lijengwe si ndio hao hao na wanaobomoa ni haohao
Serikali iangalie upya jambo hili
Mwenyewe kasema juzi alipigwa stop na pindaSio mara ya kwanza Jengo la TANESCO kutishiwa kuvunjwa. Kuna wakati Radio Mbao walisikika Kikwete ndiye aliweka stop!
Pamegundulika kuna mafuta.Kwnn alibomoe ??
Sheria ni issue ya kijinga?Na ile mitambo iliyopo pale je..?? Kiukweli huyu jamaa simuelewagi kbs. Matumizi ya serikali yanakuwa makubwa sn kwa ishu za kijinga kma hz.
Wamejishaurije?jengo hili naona sio la serikali, lingekuwa lao kujishauri kote huku kunakujaje, wangeamka vunjavunjavunja angewauliza nani na mali yao
Hakuna ndio maana linabomolewa.So serikali imejipanga kutapanya mabilioni kadhaa kwa mmiliki!!kupanga nikuchagua lakini hakuna muda tukaamua kutafuta namna yakuokoa pesa za walipa kodi kabla ya kufanya maamuzi ya awali na mahitimisho yake??
Mbona DRT walisema halivunjwi?Kwenye ujenzi huu, wengi wanaona jengo tuu la tanesco tuu, halivunjwi lote bali lile la mbele tuu. Lakini ile miundombinu ya DRT, ambayo inavunjwa yote, watu hawaioni na imecost more jengo la Tanesco na hardly ina 5 years!. Kiukweli Watanzania ni watu wa ajabu sana katika mipango miji na upangaji vipaumbele vyetu. Kama plan ya Ubungo interchange imekuwepo more than 10 years kabla ya BRT, kwa nini serikali imespend 20 billions kujenga BRT kisha kuja kubomolewa less than 5 years!.
Paskali
Hakuna fidia kwenye road reserved na unabomoa kwa gharama zako.Hivi haya maghorofa yanayojengwa kila siku hii Bagamoyo road, kutokea town all the way hadi Sayansi hayako kwenye hifadhi ya barabara kweli au ndiyo tujiandae kwa bomoabomoa na kulipana fidia miaka ijayo?