Ibambasi
JF-Expert Member
- Jul 25, 2007
- 9,301
- 4,707
Basi tuma salamu kwa Da MangeNaaam! Unafanana na tabia zako
Basi tuma salamu kwa Da MangeNaaam! Unafanana na tabia zako
Hata Mimi nimeskia tetesitesi ila sina uhakika mkuuLowassa
Kwa damange ausioHata Mimi nimeskia tetesitesi ila sina uhakika mkuu
Hapana kunasehem nimeskia watu wanaongeaKwa damange ausio
Ok, minliskia kwa wazee flan hivi miaka ya nyumaHapana kunasehem nimeskia watu wanaongea
Mmmh kama miaka ya nyuma ni kweliOk, minliskia kwa wazee flan hivi miaka ya nyuma
Naona unapambania mtumbo wakoKiwanja ni cha Tanesco hivyo Jengo ni la Tanesco ila the developer ni PPF.
Jengo hili lilijengwa kwa mujibu wa sheria ya zamani. Kwa majibu wa Sheria zamani ya mwaka 1936, kweli jengo liko kwenye road reserve. Sheria mpya ya Ardhi 1999, ilifuta sheria ya 1936 na kupunguza road reserve, na ile ya 1936 ikaja kuchomekewa tena mwaka 2007 hivyo sehemu ya jengo hilo kuingizwa kwenye road reserve!.
Sababu ya kuvunjwa kwa jengo hilo ni kitoa fursa kujengwa kwa flyover pale Ubungo na sio kumkomoa yoyote!.
Majengo yote yaliyojengwa kwenye road reserve kabla ya 2007 yanapaswa kufidiwa, hivyo hakuna ukomoaji wowote!.
Update
Kama Hii Ndio Situation ya Bomoa Bomoa ya Ubungo na Kimara Bila Fidia, Then Faraja Pekee ni Kuwa, Watafidiwa Tuu!.
Paskali
Heheehh sasa Mzee vipi tena 16km itakuwaje.. Maana nasikia wanaongeza upana tenaKiwanja ni cha Tanesco hivyo Jengo ni la Tanesco ila the developer ni PPF.
Jengo hili lilijengwa kwa mujibu wa sheria ya zamani. Kwa majibu wa Sheria zamani ya mwaka 1936, kweli jengo liko kwenye road reserve. Sheria mpya ya Ardhi 1999, ilifuta sheria ya 1936 na kupunguza road reserve, na ile ya 1936 ikaja kuchomekewa tena mwaka 2007 hivyo sehemu ya jengo hilo kuingizwa kwenye road reserve!.
Sababu ya kuvunjwa kwa jengo hilo ni kitoa fursa kujengwa kwa flyover pale Ubungo na sio kumkomoa yoyote!.
Majengo yote yaliyojengwa kwenye road reserve kabla ya 2007 yanapaswa kufidiwa, hivyo hakuna ukomoaji wowote!.
Update
Kama Hii Ndio Situation ya Bomoa Bomoa ya Ubungo na Kimara Bila Fidia, Then Faraja Pekee ni Kuwa, Watafidiwa Tuu!.
Paskali
Hilo jengo ni la tanesco na limejengwa na ppf, japo wengi huamini ni la lowasaKumbe la lowasa mbona wansema ni la Tanesco???