Namiss sana huyu mtu msinishangae!!

really?? i pray that you hear sweeter than these Dr.

It takes a real woman to mean and say those words in a public forum like this...its not a metter using sweeter words, but meaning them. That will melt any man's heart...hata angekuwa Osama!
 
acha kabisaa bana huwa haviepukikki hivi
naskia hadi kuumwa mwenzenu kwa kumiss

Hakuna kitu muhimu kama Kushirikishana ktk maisha, umemshirikisha akajua hali yako na ww umejua hali yake! you are all in the same situation, Muhimu ni kuwa its for the Good of both of u!

Vumilia atarudi na mtainjio maisha yenu tena vizuri kuliko mwanzo!
 
yani hapa ukisikia kisu kimegonga mfupa babu basi ndyo leo!
yani hapa ndo ule wimbo tx moshi aliimba anasema ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo
ndyo vile!


Kwani wewe mbado unaimba kitendawili, tega??

Wenzio tulishategua long time.....

Mdau kafuta mwaka, i.e 12months = 52 wks = 365.25 days......

Kajitahidi kwa kweli...she deserves a crown na siyo mateso tena...

Babu DC!!
 
u have said it babu.
its too risky and painful mbaya zaid mwili ni mwili tu hauwez kuwa chuma.

mwanzoni i used to thikni kitu kidogo sana ila nilipoanza kuliish naoana ni gumu sana sana

the best way itakuwa ni kumfwata. a sitojali matokeo ya kumfwata.
 
Ndoa 11 years, Klein over 11 years?????? Uzushi aliosahau kuuliza ummu kulthum na Mtambuzi. Wamenituma, nimekataa wee hadi walivyonitishia kupingulua urafiki. Lol

klein alizaliwa enzi za shule bana 6 yrs ndo mm nikaolewa, yaelekea sijakwambiaga ama ulimissigi point kwenye uzi wangu mmoja.
 

Hujamaliza kupack bado??

Ngoja nimwite Kaunga atufingie thread kwa sala, kisha tukutakia "SAFARI" njema.....!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
It takes a real woman to mean and say those words in a public forum like this...its not a metter using sweeter words, but meaning them. That will melt any man's heart...hata angekuwa Osama!

mmmh! thanks ingawa yanaweza kuwa mepesi sana kwa anayemaanishiwa kila siku.
 
klein alizaliwa enzi za shule bana 6 yrs ndo mm nikaolewa, yaelekea sijakwambiaga ama ulimissigi point kwenye uzi wangu mmoja.


Hata mie nilitaka kumkumbusha Kaunga, kwamba ni watu wachache siku hizi wanaanza kuhangaika na leseni...

Majority wanaanza kufungua duka halafu paperwork wanahangaina nazo baadaye...

Nadhani inalipa sana....I reserve more comments...

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:

Mmhhhh! Natamani ungekuwa mke wangu! I also wish mke wangu angeyasoma haya uliyoyaandika! Nawatakia kila la kheri katika ndoa yenu na Mungu awabariki saaaanaaa!
 
daah! naomba nisiseme sana manake...............................................................................

Hahahaha gfsonwin acha hizo bana hebu sema neno nilidhike.lol
Hizo desh desh ni ishara kwamba lipo la kusema basi tu kuna kitu kinakufunga. Kama hutojali ningependa kusikia neno moja tu kutoka kwako.
 
Last edited by a moderator:
babu wakati tunaamua tuli underestimate impact ya distance
 
najua ndo maana mnapendwa sana akina babu


Halafu mie leo ndo ninaujio....

Yaani nimemwonea huruma sana huyu teacher gfsonwin....

Mie inapofikaga 30days...nahisi dunia imesimama....

Sasa huyu amekata 30days x 12......it is too much kwa binadamu wa kawaida ambaye haumwi... na anajilia maprotini ya kutosha....

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Dada gfsonwin nimekupendaje leoooo...

Jamani all you married couples ebu tuleteeni stori kama hizi at least once in a while please na sisi tuliokata tamaa ya kuoa tushawishike. maana kina amu, Da Sophy, Wiyelele wanatukatisha tamaa kabisa.

Hata mzabzab akiiona hii anawesha kushawishika kuacha kugegeda ovyo na yeye akamtafuta gfsonwin wake atakae mmiss namna hii...

Otherwise dada yangu hapo kwenye ushauri wa da Kaunga wa ku-hug watu walio karibu naomba unapowazuru wengine usinipite tafadhali...

Me misses you so much n love u a lot! U truly r an inspiration...ila bado nipo nipo kwa muda!!!

#weNidtoTalk
 
Last edited by a moderator:
Majority wanaanza kufungua duka halafu paperwork wanahangaina nazo baadaye...

Mkuu Dark City leseni zenyewe zimekuwa ngumu kupata siku hizi kwahiyo vijana wanaona ni bora kufungua duka kwanza ili leseni ilikute linaendelea. Kama linatia hasara ama linaleta faida sasa hiyo ni juu yako wewe mwenyewe kupima na kuamua.
 
Last edited by a moderator:
Hahahaha gfsonwin acha hizo bana hebu sema neno nilidhike.lol
Hizo desh desh ni ishara kwamba lipo la kusema basi tu kuna kitu kinakufunga. Kama hutojali ningependa kusikia neno moja tu kutoka kwako.
Mwita Maranya niko na wakati mgumu sana sana, manake hali yangu kimwili na kiakili havina mawasiliano tena
 
Last edited by a moderator:
babu wakati tunaamua tuli underestimate impact ya distance


Kwani kaenda Pluto na wewe?

Mkibilie bwana...ila muwe makini sana....msikimbie kama wakenya na marathon...

Aorta huwa zinapasukaga...lol!!:eyeroll1::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:

Babu DC!!
 

With all the risks,

Nakushauri wewe Mentor ukavue samaki wako mwenyewe...

Halafu ukumbuke kwamba, pamoja na vifo vya vichanga, watu hawachi kurudi labour room...!!

Sitaki kusema zaidi ila kichaa utakachopata, hata ushauri kama hutakuwa na nafasi ya kuusikia...


Babu DC!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…