Riwa
Reaction score
278

Profile posts Latest activity Postings About

  • How are Dr? I would like to know GPA that medicaL SCHOOLS in Tz want for the lecturers? Na je kama mimi ni MD & lecture ,does that meant that I will earn double salaries? Anyway kama unajua kwa sasa lecturers wanalipwaje?
    Thank you Doctor . Majibu yako ni mazuri, nitayafanyi kazi.Then nitaongea na Maprof wangu hapa nione nitafanyaje. Asante sana.
    Habari. Mimi ni MD student huku ughaibuni na naomba ushauri wako. Kwa stage niliyofikia natakiwa kuchagua speciality ambazo nitasoma na hivi nimeamua kuchukua Neurosurgery. Hapo mwaka jana nilifanya uchaguzi usio rasmi na kuanza kufanya kazi na Prof wa Physiology,hii ni kwa sababu napenda lecturing toka moyoni mwangu. Sasa nimeonana naye leo na kuniuliza iwapo nitaendelea na Physiology au neurosurgery au vyote viwili. So ,kwa kuangalia mazingira yetu Tz unafikiri chaguo lipi litanifaa?
    Dr Riwa,even me I have the same problem la damu kuwa bonge bonge,afu haielewek cycle yenyewe,inaweza toka hata mara 2 au zaid kwa mwezi,plz nisaidie kwan nimeenda sana hospitalin mpaka nimekata tamaa.I am Lauti,thanks
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top