Najihisi upweke na sijui shida ni nini

Najihisi upweke na sijui shida ni nini

Kuoa au kuolewa sio solution, sometmes unaeza kuta wenza ndo vyanzo vya upweke

Cha kufanya ajiorodhoshee vitu anavyopenda then achague kilichobora kwa muda huo

Mfano unasikiliza mziki, unawasiliana na the best buddy of yours, unapika chakula unachopenda
Unatoka huko halafu tena unarudi huko huko. Kama haujui kazi ya Ndoa omba kueleweshwa sio kuongea mambo usiyojua. Kwanza umeolewa wewe?!
 
Sina rejesho, simdai mtu....ni ramani na kukosa hela vinaleta upweke naanza kulia....tena bora nilie sijanywa nikinywa machozi yanakua kama mvua
Watu kama nyie nina uzoefu nao, hata mkipewa na moto ukakolea mnalia machozi nusu saa huku umeganda kifuani, fambaf sako umenikumbusha mbali🤣🤣🤣🤣
 
Kutoka
Kula
Muziki
Movies nk
Hivi sasa umejibu vya juu juu, fikiria tena ni kitu au vitu gani unahitaji kufanya sio unavyotaka kufanya?

Unahitaji nini kwasasa?!

Cha kwanza hapa mimi nakwambia na usikatae maana me ni mtu mzima na nina experience. Wewe hautombani vizuri kwa kifupi haujapelekewa moto ile hadi umepata orgasm mara kadhaa ndani ya siku moja.

Haya vingine nisaidie kutaja, vile ambavyo unahitaji sio vile unataka.
 
Back
Top Bottom