Ni mwaka gani ulihisi mapenzi yangekuua?

Ni mwaka gani ulihisi mapenzi yangekuua?

Joined
Dec 9, 2025
Posts
87
Reaction score
208
Habari za muda wakuu,

Leo nimefikisha anivessary ya miezi nane ya worst heartbreak, hadi nikapakumbuka JF😀
Nakumbuka kuna siku nilianzisha uzi hapa yaliyonikuta baada ya kudumu na mtu kwenye mahusiano kwa miaka mitatu, itoshe kusema huu mwaka sitausahau

Kwa sasa nimemove on niko vizuri na nimenenepa sema nikikumbuka najiona nilikuwa fala mwenye kichwa kizito asiyejiongeza na kipofu asiyeona

Haya wale ambao tumewai kupigwa matukio ni mwaka gani huo huwezi kusahau?
 
Habari za muda wakuu,

Leo nimefikisha anivessary ya miezi nane ya worst heartbreak, hadi nikapakumbuka JF😀
Nakumbuka kuna siku nilianzisha uzi hapa yaliyonikuta baada ya kudumu na mtu kwenye mahusiano kwa miaka mitatu, itoshe kusema huu mwaka sitausahau

Kwa sasa nimemove on niko vizuri na nimenenepa sema nikikumbuka najiona nilikuwa fala mwenye kichwa kizito asiyejiongeza na kipofu asiyeona

Haya wale ambao tumewai kupigwa matukio ni mwaka gani huo huwezi kusahau?
1994
 
Mimi ndo huwa nawapiga matukio maana nawazalisha alafu nawapiga chini nabaki kuhudumia watoto tu Nina watoto wa4 Kila mtoto na Mama zao na hakuna niliyemuoa...sasa hivi ndo natafuta mwanamke ambae hajazalishwa nioe
 
X mke wangu, mama wa binti yangu , nilimgonga talaka, ila sitakaa nimsahau kwa kuhatarisha maisha yake kunizalia binti yangu mzuri , naumia ila sivunji agano langu la kutomrudia kamwe.
 
Back
Top Bottom