Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,578
- 171,397
Oooh upweke kabisa tena wa kumwaga chozi kama mfiwaSijawahi 😄 sielewi hata namna inakuwa nikiitofautisha na off mood.
Oooh upweke kabisa tena wa kumwaga chozi kama mfiwaSijawahi 😄 sielewi hata namna inakuwa nikiitofautisha na off mood.
Kama shida ikiwa kubwa zaidi anitafteAbigail Nabal mdogo wangu usisite kumtafuta Baba Swalehe
Niamini, upweke wako sasa unakoma, hadi jioni utakuwa mwenye furaha, enjoy raha na karaha za wachangiaji, hakika hutabaki kama ulivyo.[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Aah [emoji23] miyeyusho wewe mwananguHello [emoji1787][emoji1787]
Unaulizia mbolea kwenye zizi la ng'ombe?!Upweke unamlizwaje na mwenza?
Mkuu,siyo sababu kabisa hyo..Umewahi kufanya kazi ama kuishi mazingira yanakubana huna mda?
Mfano asubuh hadi usiku kazini ukitoka moja kwa moja nyumbani unasinzia?
Hii kawaida 🤣hali kama hii huwa inanipata nikiwa na madeni au sina hela. Suluhisho ni kulipa madeni na kutafuta doo. Pole sana
Usilie mchezo!🤣🤣🤣🤣🤣Lakini nikiwa na vihela hela kwa pochi yangu hata kama sina matumizi nakuwa sina upweke kabisa.....tena nikajisikia na kuagiza vibia na hela ikatosha nakuwa sina probleme.
Ngoja sasa nifulie haki a mama huwa nakua na upweke hadi kuna muda nalia🤣
sidhani kama kuna lingine labda kama mapenzi yanamtesaHii kawaida 🤣
Mtoa mada aseme vizuri.. chanzo cha sonona yake, ni pesa imekata au 🥹
Hii sio shida. Hakikisha hao watu wako wa ofisini hawakukeri.Umewahi kufanya kazi ama kuishi mazingira yanakubana huna mda?
Mfano asubuh hadi usiku kazini ukitoka moja kwa moja nyumbani unasinzia?
Hakika nimekukubali mkuuKama shida ikiwa kubwa zaidi anitafte
Nmsaidie kumpa watu watakaompa msaada wa kisaikolojia zaidi
Shida itakuwa kwako, ukiwa mtulivu unashindwa vipi kutafuta watulivu wenzako?!Sawa daudi.ila wapenzi wenyewe sasa majanga hawatulii siku hizi
pole sana, adi wewe😌Hauko mwenyewe.....[emoji23]
Ndo gharama tunayolipa sisi wakataa mapenzi....
Ila it's all good, punguza muda unaokaa mwenyewe, tafuta kitu cha kufanya ili usione kama muda unaenda taratibu.....
😂 bila sababu??Oooh upweke kabisa tena wa kumwaga chozi kama mfiwa
Tutafute tu helaUsilie mchezo!🤣🤣🤣🤣🤣
Mimi nakosaga Hadi confidence jamani yaani nakuwa mpole Sana mbele ya umma,