Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,481
- 167,330
Yaani unajua kugonga magoti...wewe mtu haaUna stress, zimejaa
Nguvu ya kupika utatoa wapi? 😂😂
Hapo ni mziki + kawine kama anatumia + chatting/ surfing on nets.
Yaani unajua kugonga magoti...wewe mtu haaUna stress, zimejaa
Nguvu ya kupika utatoa wapi? 😂😂
Hapo ni mziki + kawine kama anatumia + chatting/ surfing on nets.
Kabisa,Serikali iwawekee ulinzi Aisee Hawa watu🤣🤣🤣🤣Kuna wakati ni watu muhimu sana kwani wako available eni taimu
Nimemuonea huruma SanaMwamba huyu hapa
@joannah[emoji1787]
🙏🙏Ni pambe mkuu
Enjoy
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Hiyo namba moja naweza kukusindikiza[emoji23]
Pesa nazo zilishaijua tabia yako hazitaacha kukutesa, na sasa nitaungana nazo tukutese hadi unikimbilie😂😂🤩🤩Hii hali mie huwa inanipata nikiwa sina kabisa hela, 😁 yani upweke hadi nahisi kizunguzungu
🤣🤣🤣Mimi huwa Kama naumwa yaaniHii hali mie huwa inanipata nikiwa sina kabisa hela, 😁 yani upweke hadi nahisi kizunguzungu
Dah..haya mkuuInasababishwa na matarajio mengi, mahusiano yasiyo na afya, kujaribu kuridhisha watu, kutokusamehe, kutofanya wajibu wako, kuogopa kifo, kutokupata muda wa kupumzika, kumuasi Mungu Haya yote ni baadhi ya mambo yanayochangia kuwa ukiwa .
Mkuu tusaidie kumuweka sawa dada yetu, nitakushukuru sanaNimemuonea huruma Sana
Ni tatizo la kisaikolojia linawasumbua wengi
Atakuwa Sawa with time, I am glad he/ she opened up
Nkipata pesa ntajitoa dear..ila sio kila sikuBasi toka, leo ukale your fav dish while listening to your fav song and usisahau kuangalia ile muvi unapenda
Again unaeza mwambia your best buddy akupe kampani
Usiwe mpweke dear
Hujawahi kuwa na bebs hapo pembeni na bado ukajihisi upweke??? Mi kwakweli hii hali huwa inanitokea namuelewa kabisa mleta threadMpelekee shemeji aitoe lock.
Amen Mkuu 🙏Nimekupata
Anitafte dm tutaongeaMkuu tusaidie kumuweka sawa dada yetu, nitakushukuru sana
WeweMpelekee shemeji aitoe lock.
Sijawahi 😄 sielewi hata namna inakuwa nikiitofautisha na off mood.Hujawahi kuwa na bebs hapo pembeni na bado ukajihisi upweke??? Mi kwakweli hii hali huwa inanitokea namuelewa kabisa mleta thread
Lakini nikiwa na vihela hela kwa pochi yangu hata kama sina matumizi nakuwa sina upweke kabisa.....tena nikajisikia na kuagiza vibia na hela ikatosha nakuwa sina probleme.🤣🤣🤣Mimi huwa Kama naumwa yaani
hali kama hii huwa inanipata nikiwa na madeni au sina hela. Suluhisho ni kulipa madeni na kutafuta doo. Pole sanaDeep inside najiona mpweke na sijui shida nini! Nkiwaza suluhisho sijui ni nini, najiona niko mwenyewe.
Kuna mtu anaexperience hii hali?
Hello 🤣🤣Wewe
Wamefikaaaa🤣Mwamba huyu hapa
@joannah🤣