mshamba_hachekwi
JF-Expert Member
- Mar 3, 2023
- 24,944
- 81,595
[emoji23][emoji23]amna[emoji849][emoji850]
[emoji23][emoji23]amna[emoji849][emoji850]
Sijui shida inakua wapi.... Ila watu wa hivyo wapo sana[emoji23]Ma biefuefu [emoji1787]
Mbona kuna wengine kila mtu ni rafiki yetu? Hatuna hao wa kuitwa BFF?
Mtu unashindwaje kutengeneza urafiki?
Hujui kuongea? Huna hata story za uongo [emoji1787]
Ni unanata sana? Au shida nn
Taratibu ndugu khaaHivi sasa umejibu vya juu juu, fikiria tena ni kitu au vitu gani unahitaji kufanya sio unavyotaka kufanya?
Unahitaji nini kwasasa?!
Cha kwanza hapa mimi nakwambia na usikatae maana me ni mtu mzima na nina experience. Wewe hautombani vizuri kwa kifupi haujapelekewa moto ile hadi umepata orgasm mara kadhaa ndani ya siku moja.
Haya vingine nisaidie kutaja, vile ambavyo unahitaji sio vile unataka.
Mkuu happiness start within yourselfUnatoka huko halafu tena unarudi huko huko. Kama haujui kazi ya Ndoa omba kueleweshwa sio kuongea mambo usiyojua. Kwanza umeolewa wewe?
Tumejaa hapa tunatoa upweke 🤣🤣🤣uzi unakimbia sana huu
Palina wewe uko kwenye ndoa??Eeh na mshamba_hachekwi [emoji2][emoji2]
Bwan sitaki hizo ishu..achaMfanyie koneksheni ya kibabe wewe ni toto la mjini unabielewa...zama piemuni chonga naye[emoji1787]
Mkuu, nina uhakika akipata psychiatrist akamfanyia evaluation ataongea mengi ambayo hajasema hapa.. loneliness ni moja wapo ya sign,mtu anapoteza appetite ama morali na vitu ambavyo mwanzoni alikuwa akivifurahia ikiwemo sexual intercourse.Hapana. Depression, anxiety hali critical zaidi kwa maana ya hali za matatizo ya akili ambazo hutokana na trauma mbali mbali. Ila loneliness ni just a temporary feeling ndio maana inakuja na kuondoka.
Huwezi ukaenda kulipia psychiatric evaluation na diagnosis kwaajiri ya kutibu upweke pekee yake.
Hata nkifunguka sioni pa kutokeaUna matarajio unayo ona huwezi kuyatimiza...?
Umeachwa na umpendaye (MPENZI)
Umepoteza mtu unae mpenda (Kifo)
Umefukuzwa kazi
Umekosa Ada ya masomo...
Una ugomvi wowote na mtu yeyote?
Umedhulumu mtu, umebaka, umesex au jambo Gani limekufanya uwe very Low..
Je unatumia vilevi vyovyote au una kesi yeyote..
Umepima labda ukagundulika na maradhi...
Labda hauna pesa na unadaiwa Kodi ya pango
Lazima Kuna sabb sio Bure Bure..................funguka usaidiwe
Sure. Mf mie nilikuwa napenda chips mayai. Ila sahivi nikiiona tu nashiba.Mkuu, nina uhakika akipata psychiatrist akamfanyia evaluation ataongea mengi ambayo hajasema hapa.. loneliness ni moja wapo ya sign,mtu anapoteza appetite ama morali na vitu ambavyo mwanzoni alikuwa akivifurahia ikiwemo sexual intercourse.
Kwa namna nimekutikisa na umeonyesha kupata msisimko japo kidogo then ni dhahiri nipo sahihi.Taratibu ndugu khaa
Serious? 🥹🥹Hata nkifunguka sioni pa kutokea
Ntapambana mkuu
Yaani!wako standbyWazee wa fursa
Hivi kuna binadamu ambae hawezi tokewa na hisia ya upweke kwenye hii dunia?Hapana. Depression, anxiety hali critical zaidi kwa maana ya hali za matatizo ya akili ambazo hutokana na trauma mbali mbali. Ila loneliness ni just a temporary feeling ndio maana inakuja na kuondoka.
Huwezi ukaenda kulipia psychiatric evaluation na diagnosis kwaajiri ya kutibu upweke pekee yake.
Furaha ni kitu gani?! Last time i checked watu walio na furaha hata hawajui kama wanayo sababu wapo busy na maisha. [emoji23][emoji23][emoji23]Mkuu happiness start within yourself
Hata ukiwa umeolewa ukawa na watoto kama hujajiekea mazingira ya kua na furaha wewe mwenyewe lazima uwe mpweke