Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,860
- 209,802
Mpelekee shemeji aitoe lock.Deep inside najiona mpweke na sijui shida nini! Nkiwaza suluhisho sijui ni nini, najiona niko mwenyewe.
Kuna mtu anaexperience hii hali
Mpelekee shemeji aitoe lock.Deep inside najiona mpweke na sijui shida nini! Nkiwaza suluhisho sijui ni nini, najiona niko mwenyewe.
Kuna mtu anaexperience hii hali
Upweke huweza kuwa ni chanzo cha watu kujiua.Labda wanakosa bando
Sio mtu wa kujivhanganya san na jamii..pia sina marafiki wengiTatizo la Upweke kwa Vijana wa Umri wako linatokea wapi?
Huna marafiki, watoto, Mume, Mke mshinde mnaangalia pamoja Ottoman?
Bado kuna social network Instagram,Tiktok, Facebook, JF
Kwa Dunia ya sasa tatizo la Upweke linawasumbua zaidi Watu wenye Umri Mkubwa hasa Wazee, ingawa kwa upande wa Nchi yetu Tatizo sio kubwa kutokana na kuwa Wazee wengi huwa wanakufa kabla ya Umri Mkubwa.
Ukikaa ndani peke yako ndio unauzidisha.Upweke unamlizwaje na mwenza?
Usiwe mjinga kiasi hicho mwananguUpweke unamlizwaje na mwenza?
Ni mdadaSijui jinsia yako. Ila kama ni mwanamke tafuta dume, na kama ni mwanaume wewe ni mwanaume dhaifu. Wanaume huwa hatujisikii upweke na ikiiona dalili unatafuta mbususu na huwa hatupost vitu vya kipumbavu kama hivi. Ni mambo ya wadada kuofanya kila mtu qjue anajisliaje leo
Kwa mujibu wa madodoso yake humu inaonesha mtoa mada ni jinsi ya Kike.Hivi kwanza ni mwanamke au mwanaume?
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] mimi ni mzeeUnajua umri wake?
Au unahisi humu wote vijana?
Sawa daudi.ila wapenzi wenyewe sasa majanga hawatulii siku hiziTafuta mpenzi, kama ni mwanamke unahitaji mwanaume upweke utaisha, kama ni mwanaume the same
Ngono haiondoi upwekeSijui jinsia yako. Ila kama ni mwanamke tafuta dume, na kama ni mwanaume wewe ni mwanaume dhaifu. Wanaume huwa hatujisikii upweke na ikiiona dalili unatafuta mbususu na huwa hatupost vitu vya kipumbavu kama hivi. Ni mambo ya wadada kuofanya kila mtu qjue anajisliaje leo
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] niko singleMpelekee shemeji aitoe lock.
Deep inside najiona mpweke na sijui shida nini! Nkiwaza suluhisho sijui ni nini, najiona niko mwenyewe.
Kuna mtu anaexperience hii
Huenda hapa ndiyo kiini cha tatizo lako, kama umeshazoea hali hiyo kuiondoa ni lazima ujifunze mambo mapya, kwa maana ya marafiki, jamaa n.k.Sio mtu wa kujivhanganya san na jamii..pia sina marafiki wengi
Kuokoa maisha yangu kwa kunipatia bandoUpweke huweza kuwa ni chanzo cha watu kujiua.
Kama anatatizo la bando nipo tayari kumuoka maisha yake kwa kumpatia bando.
Sio wote, wapo waliotulia mbona, anza kutulia kwanza weweSawa daudi.ila wapenzi wenyewe sasa majanga hawatulii siku hizi
SawaUkikaa ndani peke yako ndio unauzidisha.
Toka nje nend kwa mwenza, familia, marafiki, ile moment ya kuinteract nao itakupunguzia upweke.