Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

Nafasi za kazi mbalimbali - 2026 Mega thread

Hello

Nahitaji sales wa kike 5 wenye uzoefu wa kuongea na wateja, wenye mwonekano eneo la kazi ni k/koo katika maduka ya vipodozi, malipo ni 300,000 kwa mwezi,

Tuma picha na jina lako kwa namba 0769516170
 
Bro jiongeze aisee, mbona maelezo yake yameeleweka, kama maelezo madogo kama hayo unashindwa kuelewa, utaelewa kazi kweli mkuu?
Na wanavyojua kufukuza watu pale atajua hajui🤣
 
Hapana, naona ambazo zipo updated n za sales Sasa hizi c ndo ile kutafuta masoko, mm h najua sitoiweza
Hiyo ni ya hapohapo unauza furnitures sio za kutafuta na wateja ni matajiri tu na wanakuja wenyewe sio hohehae maana kuna sofas za kuanzia mil 4 mpaka mil 100
 
Back
Top Bottom