Ajira na Biashara available positions
1_Wanahitajika vijana jinsia zote kufanya kazi kiwandani kigamboni
(Packages kwa wanawake)
Mshahara ni kulingana na kitengo
Range 230,000-300,000(Bado kuna nafasi 4)
2_Vijana wa kufanya kazi kiwanda kipya cha unga keko
Posho kwa siku 10,000-15,000
Majukumu: kujaza na kubeba
3_Vijana wa kiume tu kampuni la hardware vingunguti
Posho kwa siku 20,000-25,000
Majukumu kushusha na kupandisha hardware kama mbao na magodoro
4_Vijana wa Ulinzi Temeke Mshahara 300,000(Mpya)
Ukiwa hujapita jkt wala mgambo
200,000-250,000
Vijana wa kufanya kazi ya ulinzi Zanzibar mshahara 350,000
Full accommodation
5_Wadada wawili wa kuhudumia hotel Kigamboni mshahara 150,000
Pa kuishi papo…
Wasiliana na huduma kwa wateja wa ajira na biashara kwa namba hizi 0799529422(WhatsApp)
Au 0725 110 177(kwa siku za kazi tu)
Au fika ofisini moja kwa moja kigamboni sido jumatatu kuanzia saa2 asubuhi