Mwijaku aachwa na Mke Kisa UZINZI

Mwijaku aachwa na Mke Kisa UZINZI

Moja wa influencers maarufu nchini Tanzania anayejulikana kwa jina la Mwemba Burton a.k.a Mwijaku au Jaku Boy amejikuta katika njia panda baada ya kuchwa mke wake Alice ambaye walibahatika kupata mtoto mmoja anayejulikana kwa jina la Marichui.

Kupitia chapisho la Instagram, aliyekuwa mke wa Mwijaku alichapisha maneno yanayohusiana na kutengana kunakotokana na Adultery yani kwa Kiswahili Uzinzi, ambapo chapisho linatoa maelezo kuhusu utengano au talaka na madai ya fidia yanayotokana na uzinzi. Uzinzi ni neno linalomaanisha tukio la usaliti linalotendwa na mmoja kati ya watu waliofunga ndoa. Chapisho hilo linasema

View attachment 3515216

Hata hiyo aliyekuwa mke huyo wa Mwijaku pia aliweka maneno katika insta story yake yanayodai kuwa hana tena mapenzi na mwijaku.

View attachment 3515219
View attachment 3515220


Hata hivyo siku moja kabla ya hapo Mwijaku (Jaku Boy) aliandika maneno yanayoonesha kuwa katika sonona baada ya tukio la kuachwa na mke wake, kiasi cha kukosa usingizi.

View attachment 3515222


Mwijaku amekuwa ni mtu mwenye matukio ya usaliti kwa mke wake na matukio mengine ufika hatua ya kusambaa mitandaoni ikiwemo Tukio la video ya ngono akiwa na msanii mwigizaji wa kike anayeitwa Menina, pia na Sakata lake la fumanizi la wanachuo wawili ambao amekuwa akitoka nao kimapenzi akiwachanganya kupelekea mabinti hao kupigana na kudhihirishana mitandaoni huku video zao za ugomvi zikisambaa.

NYIE WANAWAKE HUWA HAMNA KAZI ZA KUFANYA. MNALETA HBR ZA KIPUUZI JF UTADHANI WOTE SISI TUNAWAFAHAMU HAO MABWAMA ZENU
 
NYIE WANAWAKE HUWA HAMNA KAZI ZA KUFANYA. MNALETA HBR ZA KIPUUZI JF UTADHANI WOTE SISI TUNAWAFAHAMU HAO MABWAMA ZENU
Maku wewe... mpaka nimkaze dada yako ndio ujue mimi ni kidume.. acha kuleta assumption kwenye jinsia za watu, utakazwa... alafu jifunze matumizi ya herufi kubwa na ndogo
 
Maku wewe... mpaka nimkaze dada yako ndio ujue mimi ni kidume.. acha kuleta assumption kwenye jinsia za watu, utakazwa... alafu jifunze matumizi ya herufi kubwa na ndogo

NYIE WANAWAKE HUWA MNADHANI MKIONGEA HIVYO NDO UNAKUWA MWANAUME AUTOMATICALLY. STORY TU ULIYOLETA INAONESHA WEWE NI MWANAMKE TENA WA MTAANI HUNA ELIMU NA KAZI.
 
usenge tupu....ukishajua wameachana so what...
if the shoe doesn't fit you, don't wear it...

Au wewe ulitaka tukuongelee jinsi unavyopelekeshwa na mume wako... au unadhani kila muda tutaongelea maandamano na hilo jina lako la maandamano
 
if the shoe doesn't fit you, don't wear it...

Au wewe ulitaka tukuongelee jinsi unavyopelekeshwa na mume wako... au unadhani kila muda tutaongelea maandamano na hilo jina lako la maandamano
Tunataka uongelea jinsi mama yako anavyopumuliwa na mwijaku ...ili tuone kama anafaa kuwa mke wa mwijaku au akuchukue wewe
 
Utaweuka kwa kupenda vitu serious kila muda, lazima kuwepo na mada mkanganyiko hili watu wawe makini... Dunia ina priorities, vitu ambavyo wewe unaviita vya kijinga kwa wenzako ni ujanja, na vitu ambavyo kwako ni ujanja kwa watu wengine ni ujinga.

Hili uweze kufurahia maisha lazima uwe kati ya ujanja na ujinga... ukizidisha kimoja, lazima maisha yakuendee kombo.

Story kama za Jaku Boy wengine ndimo wanapatia experience ya maisha... wewe kaa hapo ukizani kila kitu ni ujinga, kumbe wewe ndio mjinga nambari one
Mbona una lazimisha liwe swala la kitaifa? kwa siku moja Tanzania ndoa ngapi zinakufa na sio big deal
 
Hili linanikera sana, kuyapa mamtu ya hovyo umaarufu
Watanzania ni wambea sana, na umbea wao ni katika mambo ya kijinga. Hao watu wanatumika sana kuandaa habari za uongo ili kuwapumbaza waache kujadili mambo ya msingi juu ya maisha yao.

Kiki zitakuwa nyingi sana safari hii ili kuwarudisha hao wasanii wajinga kwenye midomo ya watu.
​
 
Moja wa influencers maarufu nchini Tanzania anayejulikana kwa jina la Mwemba Burton a.k.a Mwijaku au Jaku Boy amejikuta katika njia panda baada ya kuchwa mke wake Alice ambaye walibahatika kupata mtoto mmoja anayejulikana kwa jina la Marichui.

Kupitia chapisho la Instagram, aliyekuwa mke wa Mwijaku alichapisha maneno yanayohusiana na kutengana kunakotokana na Adultery yani kwa Kiswahili Uzinzi, ambapo chapisho linatoa maelezo kuhusu utengano au talaka na madai ya fidia yanayotokana na uzinzi. Uzinzi ni neno linalomaanisha tukio la usaliti linalotendwa na mmoja kati ya watu waliofunga ndoa. Chapisho hilo linasema

View attachment 3515216

Hata hiyo aliyekuwa mke huyo wa Mwijaku pia aliweka maneno katika insta story yake yanayodai kuwa hana tena mapenzi na mwijaku.

View attachment 3515219
View attachment 3515220


Hata hivyo siku moja kabla ya hapo Mwijaku (Jaku Boy) aliandika maneno yanayoonesha kuwa katika sonona baada ya tukio la kuachwa na mke wake, kiasi cha kukosa usingizi.

View attachment 3515222


Mwijaku amekuwa ni mtu mwenye matukio ya usaliti kwa mke wake na matukio mengine ufika hatua ya kusambaa mitandaoni ikiwemo Tukio la video ya ngono akiwa na msanii mwigizaji wa kike anayeitwa Menina, pia na Sakata lake la fumanizi la wanachuo wawili ambao amekuwa akitoka nao kimapenzi akiwachanganya kupelekea mabinti hao kupigana na kudhihirishana mitandaoni huku video zao za ugomvi zikisambaa.


Issue ni Kwamba kabaini Kwamba former husband wake naye anapumuliwa kisogoni na matajiri wavaa kanzu Mjini, rinda Hana, boneti zimeshafumuliwa, nati zimeachia...!

Kaona AMUACHE aendeleze na Upinde wake
 
Cha muhimu hapo kwenye adultery iwe Mwijaku alikutwa anamwingilia mwanamke na sio yeye kuingiliana na mwanaume mwenzake. Dunia imebadilika.
 
Sio kila kitu ni CD, vitu vingine ni coincidence tu, na tukio la Jaku Boy limetokea kabla ya hayo matukio ya kisiasa ya sasa
Ni aibu kwa mzee kujadili upuuzi na umbea huku madogo wa gen Z wakijadili ukombozi
 
Back
Top Bottom