Mwijaku aachwa na Mke Kisa UZINZI

Mwijaku aachwa na Mke Kisa UZINZI

Umbeya hatutaki sasa kama wanaachana sisi inatuhusu nini?
Kama haufatilii umbea au showbiz za wasanii ungepita kushoto... kitendo cha wewe kuja ku-comment hapa huna tofauti na demu anayeenda getto la mwanaume alafu hataki kukazwa... kitendo chako na kupita kwenye post hii inamaanisha wewe pia ni mfuatiliaji wa umbea ila unakaza fuvu uonekane mjanja
 
Ndo hivyo mkuu
Wanajua wabongo wanapenda vitu vya kijinga
Utaweuka kwa kupenda vitu serious kila muda, lazima kuwepo na mada mkanganyiko hili watu wawe makini... Dunia ina priorities, vitu ambavyo wewe unaviita vya kijinga kwa wenzako ni ujanja, na vitu ambavyo kwako ni ujanja kwa watu wengine ni ujinga.

Hili uweze kufurahia maisha lazima uwe kati ya ujanja na ujinga... ukizidisha kimoja, lazima maisha yakuendee kombo.

Story kama za Jaku Boy wengine ndimo wanapatia experience ya maisha... wewe kaa hapo ukizani kila kitu ni ujinga, kumbe wewe ndio mjinga nambari one
 
Hata kama JF celebrities ila msilete habari za kipumbavu
Wewe habari zako zenye akili zimetusaidia nini humu, Kaandike zako za kijanja. Alafu siku nyingine husipangie watu cha kuandika, umeona Heading kama haikukuvutia ungepita kushoto na kusoma uzi nyingine... alafu elewa maana ya Forum, shida ni kuwa mnajiunga JamiiForums alafu hamjui kazi za kila Forum zilizoko humu, alafu mnajikuta wataalamu wa kupanga uzi za wengine
 
Ujinga huo wanatuchora hawa, unakumbuka sakata la Ali kamwe na mkewe kusemekana wameachana? Kumbe usenge tu
 
Kama haufatilii umbea au showbiz za wasanii ungepita kushoto... kitendo cha wewe kuja ku-comment hapa huna tofauti na demu anayeenda getto la mwanaume alafu hataki kukazwa... kitendo chako na kupita kwenye post hii inamaanisha wewe pia ni mfuatiliaji wa umbea ila unakaza fuvu uonekane mjanja
Nakushauri tu acha kufatilia maisha ya watu hizo ni tabia za kike.
 
Enzi za Mwalimu watu maarufu walikuwa ni wenye akili timamu na influence kwa jamii
 
Ujinga na upumbavu wa watanzania wengi umefanya watu wengi wa hovyo kuwa maarufu na baadae kuanza kuutumia vibaya umaarufu wao dhidi ya watanzania hao hao.​
Hili linanikera sana, kuyapa mamtu ya hovyo umaarufu
 
Habari nyingine sio za kuweka hapa hazina maana yoyote

Upumbavu Kama huu ndo unarudisha harakati nyuma za kumbomboa mtanzania nyuma.
 
Back
Top Bottom