Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Binti ambae amefunzwa , ana hofu ya mungu, na heshima kwa wazi wakekatu hawezi kwenda kulala kwa mwanaume
Makosa ya wazazi wa mabinti wanapewa vijana wa kiume
Na kijana Ambae anajitambua amepata malezi yenye maadili hawezi ruhusu binti wa mtu Tena mwanafunzi under 18 aje Aishi kinyumba kwake.angemuomba amsubiri afuate taratinu hata kumposa
Zaidi sana madhara ya kutembea na mtu bado anasoma
 
Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?

Akifungwa atakuwa kaonewa?
Mwanamke ambaye kishabaleh ana uwezo wa kuzaa.
Hizo mambo za kukariri kwamba mwanamke under 18 ni mdogo ni uwongo mkubwa
 
Na kijana Ambae anajitambua amepata malezi yenye maadili hawezi ruhusu binti wa mtu Tena mwanafunzi under 18 aje Aishi kinyumba kwake.angemuomba amsubiri afuate taratinu hata kumposa
Zaidi sana madhara ya kutembea na mtu bado anasoma
nyie wamama mnatikisa makalio live kwenye vigoma mabinti zenu mnawafundisha ushangingi mapema! Wanamiliki simu bado mnawaangalia tu baada ya mambo kufika juu ndio mnalialia
 
Hadi binti yako anafikia hatua ya kuwekwa ndani kuna uzembe mkubwa sana ulifanya mzazi ukiwasha moto mkali kwa vijana wanajua na huwa wanaambiana kabisa pale usigusee
Unakuta wazazi wote wanafanyakazi hawana habari na watoto wao, vitoto vya sasahivi vinadekezwa sana.
 
Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?

Akifungwa atakuwa kaonewa?
Wengi ni tamaa ya fedha masharti ya kupata utajiri
 
Weeee ccm unawalinganisha na malaya wa ngono mzee! ccm ni zaidi ya shetani! kama ulitaka tungumze hapo ndio umeharibu aiseee
Mbele ya mungu mtu yeyote anaye fanya mambo kinyume na matakwa yake huyo ni mfuasi wa shetani bila kujali amefanya nini.
Samia muuwaji na wewe mzinzi unaye jisifu kulala na vitoto vidogo hamna tofauti nyote ni wachafu mbele ya Mungu.

Mtu mzima kumrubuni binti mdogo wa miaka 14 ili ulale naye ili utimize tamaa zako za kimwili za dakika 10 hauwezi kujihesabu kama mtu mwenye utu ndani Yako ww ni zaidi ya shetani.
Kama una tabia hizo acha ipo siku utalipa gharama kubwa sana.
 
Shida mnafosi mambo, fast forward ukute huyo binti hana hata hizo akili za shule.

Shule sio ya kila mtu,binti anayejitambua anajua anatakiwa kuwa wapi.Huyo binti kwa hiyo stori uliyoielezea hapo yeye naye anachangamoto za malezi!!!!

Kesi hizi hazitaisha kama jamii ikiwa inakimbilia kukata matawi badala ya mizizi.

📌Wazazi wajipange kabla ya kuzaazaa hovyo mitoto ambayo haiwezi kuilea na kuitimizia mahitaji yao ya msingi ikiwemo kuongea na kuwafatilia watoto katika makuzi yao.Unakuta toto linajilea hapo matatizo kama UMALAYA,UTORO MASHULENI,USHOGA vinaishaje???
 
Back
Top Bottom