Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Ndio escrow sakata lake limeisha baada ya kujitoa muhanga huyu fisadi, na alikua anaonyesha dalili za kubeba misalaba ya wengine tangu kule bungeni.
Tunasubiri kufunguliwa kwa kesi yenye majibu mahsusi sio ya kutokua na ushahidi ambazo mahakama siziominika ndio vigezo vyao wanavotumia na watuhumiwa wanaachiwa huru.
 
Hivi karibu kumekuwa na watu wanazusha taarifa za uwongo. Neangalia ITV mwanzo mpaka
Mwisho sijasikia taarifa ya TATAA MURA kujiuzuru. Naomba ufafanuzi wadau!

Hahaha inategemea uluangalia link jombaa


Vipi hadu sa hii unasema no uzushi?
 
kujiuzulu kwake kutazidi kurudisha imani kwa wananchi juu ya serikali yao
 
Hadi siku ya mwisho wa bunge bado aliyekuwa AG alikuwa anasema fedha za escrow si za umma

Huyu tukimchekea tutataendele kumlea had I afe
My take bila kujali. Itikadi za vyama vyetu afilisiwe afikishwe mahakamani. hawa wanaIba halafu wanajiuzulu na wanaendelea kulelewa kwa kodi zetu mpaka waingie 6 under hapanaaaaaa aende mahakamani
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete, Jaji Werema amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.

Like serious? Kujiuzu ndo mwisho? ShikamooTanzania
 
Ni uamuzi mzuri kwa dhana nzima ya uwajibikaji na CCM wanapaswa kutumia uamuzi huo kama changamoto ya kujisahihisha, matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa yamedhihirisha bado wananchi wana imani na chama chao.
 
nikweli kashfa ya ESCROW haitoshi kumuondolea mazuri aliyoyafanya

yes na hakuna sababu ya kutema Big G kwa karanga za kuonjeshwa. Hii kashfa ya ESCROW ni karanga tu za kuonjeshwa, Jaji kafanya kazi nzuri tumpongeze kwa hatua aliyochukua na tumtakie kila la heri katika maisha yake mapya.
 
nahisi kama wale wazungu watakuwa bado hawajaridhika na hatua hii, wanataka mkwanja urudi,sasa mkuu wa kaya na wenzie washagawana..hii saga its no were near its end.

Wakomae kamara rada mpaka hawa tumbiri walete Pesa khaaaa
 
Tz itakosa mengi ya werema endeleeni kuwa mashabiki maandazi
 
Jk na AG wameongea wee mwishowe wamekubaliana AG kuliko ampige chini kutokana na upepo bora ajifanye amejiengua ili impe nafasi JK kuteua mtu mwingine na baadae avunje baraza. Jk hatakagi kumkwaza mtu kimaamuzi hata kama kaboronga,,huu ni udhaifu wa taasisi ya raisi.

Kujiuzulu maana take ni kuendlea kucheza na akili za Watanzania apelekwe jela kama amatus liyumba na wengine waliotumia vibaya madaraka
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete, Jaji Werema amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.  ITV

Hii ya UADILIFU na UAMINIFU sijaielewa labda kwa dhana ya CCM ukiwa miwzi ndiyo uaminifu na uadilifu.
 
Ziliombwa na Taasisi YA Barbro Johannson Na Zilitumika Kwa Kulipia Deni Bank M , Tatizo Li wapi Acha Chuki

Kwahyo bank M ndo iliomba hela? Kwann iombe kwa ruge na sio kwingine?
Tibaijuka alisema zilitumika kulipia adda watoto wasiojiweza na ww unasema walilipia mkopo nani mkweli?
 
Huyu JK ama ana tatizo au ndiyo anataka kufikisha ujumbe kuwa hilo lilikuwa deal la ikulu

Ikulu itaendelea kuwa pahali patakatifu isipokuwa wapangaji wake ndio majinuni haswa wakiongozwa na dhaifu.
 
Back
Top Bottom