Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

tumbiri wa pili out.... I hope sasa hawa tumbiri watafunguliwa mashtaka kwa sheria za binadamu!!! no room for wild animals
 
Wadau , kufuatia kujiuzulu ama kustaafu kabla ya wakati , kwa aliyekuwa Mwanasheria mkuu .

Naomba mnijuze kuhusu utaratibu .
Je ? Nyadhifa ya Ujaji nayo imefutwa ?
Kama jawabu "siyo" ndiyo kusema ataendelea kuhudumu kama Jaji ?
 
Wadau mbona simuoni wa kunipa majawabu hapa?
Staki kuamini if nyote (jukwaa zima) hamfahamu kama mie !
 
Watu wa Bodi habari zenyu .
Nimeliuliza hili kule mitaa ya politiki , but unfortunately hakuibuka wa kunikidhi jawabu .

Nauliza aliyekua AG Jaji Fredirich Werema , mara baada ya kujiuzulu U'AG na Ujaji pia kauvua ?
Nina maana ataendelea kuhudumu as Gudge ?
 
...kama ni jizi lita mjaji nani sasa, liende tu lika chimbe dhahabu kure tarime, mjini waache tumbiri wale raha...
 
Back
Top Bottom