Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

afungwe tu , kwani tumemchoka kuita watu Tumbili hali hali yeye ndiye ngedere anamaliza mahindi yetu. Hata hivyo nimefurahi kwa ushindi wa Kafulila, Bado Muhongo anye-Honga- Kufukia UHONGO
 
Tume anza na mungu tuna maliza na mungu yule professor muongo kuliko wote haogopi mungu
 
Prof Kilimo Kwanza atakuja na maigizo kuwa Prof Mwongo na Mkia walipewa ushauri mbovu na AG hivyo hawana makosa
 
Fredrick werema ameomba kujiuzulu na rais jakaya kikwete amekubali kujiuzulu
 
Hivi karibu kumekuwa na watu wanazusha taarifa za uwongo. Neangalia ITV mwanzo mpaka
Mwisho sijasikia taarifa ya TATAA MURA kujiuzuru. Naomba ufafanuzi wadau!
 
Mwanasheria mkuu wa serikali, jaji Frederick
Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia
leo, jumanne, Desemba 16, 2014 na rais wa
jamhuri ya muungano wa Tanzania,
Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete
amekubali ombi hilo la kujiuzulu.
Taarifa kutoka ikulu zimesema katika barua
yake kwa mhe. Rais Kikwete, jaji Werema
amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa
sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya
akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na
umechafua hali ya hewa.
Mhe.Rais Kikwete amemshukuru jaji Werema
kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu
na uadilifu.
 
Pole sana AG Mungu akutie nguvu wewe na familia yako kwa usumbufu mtakaoupata kutokana na uamuzi uliouchukua
 
eti rais anampongeza,apelekwe kizimbani fasta.
 
tunataka werema afike mahakamani

hii hatua sio kumwajibISHA

images
 
Back
Top Bottom