Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Sasa amepongezwa kwa lipi?hii nchi majanga matupu!
 
Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.
Rais pamoja na busara zake anamshukuru mwizi? tena kwa press release, dah!! kweli Only in Tanzania.
 
inaelekea wewe umekariri na kuamini kile ulichokariri pekee! Jaribu kubalance pande zote usiishi kwa kukariri kuwa Kafulila katokea Mbinguni kaja kuibua hayo pekee, jaribu kujiuliza iweje Kafulila amkomalie sana Mhongo pekee wakati kuna Wizara Tatu zimehusika? Kumbuka Kafulila si Mungu wala Mengi aliyemtuma si mungu nao wanapaswa kujadiliwa pia.
Kweli wewe ni Minyoo........
 


Huyu wa kwanza ameacha kazi baada ya kushiriki katika njama na ufanikishaji wa wizi wa fedha za umma (Mabilioni ya Escrow)….

Huyu wa pili alifukuzwa kazi miezi michache iliyopita baada ya kutetea haki, ukweli na matakwa ya wananchi katika mchakato wa katiba.
Watanzania ijuweni Serekali ya ccm inavyo fanya kazi za kimafya za kulindana
Hukumu ya vigogo wa ccm ni nguvu ya umma ikiamua (people’s Pewer), bila ya nguvu ya umma basi ccm itaendeleza umafya wake na watanzania tusahau mabadiliko ya maisha bora kwa kila Mtanzania

Chanzo Facebaak Julius S. Mtatiro
 
Mkuu unadhani kaisema kwa bahati mbaya,anajua hasa Alichokisema......huyo Ndio JK anayemshangaa labda sio Mtanzania.......hiyo kauli imetoka kwa uthabiti, ww na mimi tunamuona Werema mzembe na pengine mwizi,kwa JK Ni jembe Tena la uhakika,hiyo Ndio CCM....Au Umesahau wale askari wa mwavuli waliosema hata ikibidi tule majani lkn lazima ndege mbovu ya rais ipatikane....... Sasa ili kukomesha hizo kauli dawa Ni kuwatoa 2015 wezi Hawa.
 
utashangaa mangapi ndugu yangu kwa TZ hii??

Ajabu!!! niliamini rais ni mtu mwenye busara nyingi sababu yeye ni taasisi anayoyasema yanapitiwa kabla hayajafika kwa wananchi ila sasa naona ni kinyume
 
Kama Werema ni muadilifu , kwanini amejiuzulu ?kama ni muadilifu kwanini Kikwete umemkubalia mtu mwadilifu kuachia ngazi kwa tuhuma za Wizi ?
 
Lazima amfagilie ki~style katika kujaribu kujiokoa kwa pamoja kwani wote soo linawahusu hivyo wanajaribu kucheza na akili za WANA WA NCHI.
 
Mkuu unadhani kaisema kwa bahati mbaya,anajua hasa Alichokisema......huyo Ndio JK anayemshangaa labda sio Mtanzania.......hiyo kauli imetoka kwa uthabiti, ww na mimi tunamuona Werema mzembe na pengine mwizi,kwa JK Ni jembe Tena la uhakika,hiyo Ndio CCM....Au Umesahau wale askari wa mwavuli waliosema hata ikibidi tule majani lkn lazima ndege mbovu ya rais ipatikane....... Sasa ili kukomesha hizo kauli dawa Ni kuwatoa 2015 wezi Hawa.

Kweli kamaanisha labda anafikiri sisi watoto wadogo ambao hawajui lolote,tumeanza na serikali za mitaa 2015 wataisoma no.
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete, Jaji Werema amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.

Tembo kapigwa teke na tumbili!!!
Ama kweli wanyama wote ni sawa, lakini wengine ni sawa zaidi kuliko wengine...
Tunasubiri magamba mengine nayo yang'oke, na ccm ing'oke madarakani!!!
 
Kama huyu MKWERE hajapimwa akili basi itoshe tu kusema siyo mzima.
 
Tomato au Chili?
Mkuu kuna tofauti kati ya Source na Sauce,hata nikiachia hapo nadhani utanielewa kwani wewe ni msomi ambaye unaweza kuwa umeghafilika au kwa kusudi ulijualo.
Kamwe haitakuwa Tomato au Chili Source ni Tomato au Chili Sauce.
Anyway nitaomba uwaelekeze na wengine waliokuwa wanaelewa kimakosa. Thank you.
 
Sasa amepongezwa kwa lipi?hii nchi majanga matupu!

Alisaidia kuchakachua Katiba na sasa amesaidia watu kusahau Mambo kibao ikiwemo miss Tz aliyejiuzulu hata Lundenga anamshukuru sana kwani sasa anapumua, Kumbuka hakuna Kitu kilikuwa kinawaumiza kichwa kama Katiba huku Mzee Warioba naye kakomaa, Lakini sasa watu wamesahau wapo busy na Esrow.
 
Kama huyu MKWERE hajapimwa akili basi itoshe tu kusema siyo mzima.
Hajatekeleza MARIDHIANO YALIYOMNUSURU PINDA BUNGENI!! CCM MCHAWI WENU NI HUYO JK
 
Habari wadau
Nimejaribu kumtathimini rais kiukweli nimeshindwa,sijui nimuweke kundi gani? kiongozi wa uma mwanasheria mkuu wa serikali ambae sisi wananchi tunajua amesoma na anafahamu sheria zote,anliingizia taifa hasara kwa kuruhusu wachache kukwapua pesa zetu tena akiwa anafahamu kabisa.

Leo anajiuzulu tena kwa shinikizo na muheshimiwa rais anampongeza kwa kummwagia sifa nyingi,eti muadilifu!!!!! muadilifu huwa anajiuzulu? kwa heshima ya watanzania naomba rais afute kauli yake

Hivi hujui kwamba "Birds of the same feather fly together?!" hivi ulitegemea nini kutoka kwa JK?! The world's most docile president!!
 
nahisi kama wale wazungu watakuwa bado hawajaridhika na hatua hii, wanataka mkwanja urudi,sasa mkuu wa kaya na wenzie washagawana..hii saga its no were near its end.
 
kweli sasa nimeanza kumuelewa Baba wa Taifa alichokuwa anamaanisha juu ya Kikwete...
 
Back
Top Bottom