MWANAMKE KUTOA NAMBA YA SIMU HARAKA

MWANAMKE KUTOA NAMBA YA SIMU HARAKA

Angenishangaa ..nilitegemea angeniwekea vizuizi kidogo,ili kidogo nihangaike
Nenda onana naye mengine utajua huko huko. Pengine aliombewa kanisani na mchungaji siku za karibuni akapewa unabii kuwa muda wa siku tano atakutana na mtu ambaye Mungu amempangia, amkubali. Au alitokea kuvutiwa na wewe na akaona asikose hiyo fursa. Au yeye yuko direct. Au anataka kusikiliza unachotaka kumwambia. Unakuwa kama kijana wa form two bwana. Ndiyo huwa wanakuwa wanafunzi wa mapenzi.
 
Katika vitu sihangaiki navyo siku hizi ni kumnyima mtu namba hasa ambae najua tutaendelea kuonana... Ila kupokea simu au kujibu sms ndio majaaliwa
 
Watu wako nje ya muda.

Muhimu ni kuelewa tu.

Maendeleo yenu yatategemeana uwekezaji wenu sanjari na mipango endelevu
 
Back
Top Bottom