Mwakyembe asisitiza: Hatukubali TLS kujiingiza katika siasa

Mwakyembe asisitiza: Hatukubali TLS kujiingiza katika siasa

Wasomi wetu hawa tabu tupu. Afadhali angeongea mtu mwenye certificate ya law hapo tusingejali
 
Ukitaka kujua nchi inayoongoza kwa UNAFIKI duniani, basi tazama Tanzania . .

Kuna siku tutasikia na kuona maajabu, Bunge la ccm likikaa kubadilisha vipengele vya katiba kukataza MTU yoyote anayetoka Singida kugombea uraisi wa chochote nchini Tz . . [emoji23]
 
Come on..really?

Aogopwe kwani yeye ana nini hasa?

Ana uwezo gani hasa ulio wa kipekee sana hadi aogopwe?

Kwa maoni yangu Mwakyembe ana hoja nzuri kabisa sema tu labda hapo awali alikosea namna ya kuiwasilisha.

Lakini kusema kwamba sijui wanamwogopa Lissu...give me a break!
Wewe unajua kinachowangaisha CCM hawatulii kutoa kauli za kipuuzi ni nini?
 
Ukitaka kujua nchi inayoongoza kwa UNAFIKI duniani, basi tazama Tanzania . .

Kuna siku tutasikia na kuona maajabu, Bunge la ccm likikaa kubadilisha vipengele vya katiba kukataza MTU yoyote anayetoka Singida kugombea uraisi wa chochote nchini Tz . . [emoji23]
Inawezekana kabisa hawa watu hawana akili timamu wanamwogopa sana Tundu Lissu.
 
Hao watakuwa wanasheria makada mwenzake walienda kumtembelea ndo wakashauriana huu ujinga ambayo hana mamlaka hayo.
Na hao Viongozi walifuata nini huko kama siyo kijipendekeza??

Naona baada ya kuforce imeshindikana sasa ameanza kuhonga wapiga kura.Ni wakati wa RAIA kuwazodoa wanasheria uchwara.
 
Mimi habari yote sijaisoma nimeangalia hayo majengo tu, naona kama ni ya UDOM, kwa hiyo wizara inatumia majengo ya UDOM?????!!!!!
 
Sasa TLS ikiwafuta watu kama hao huoni kama itakuwa inafanya kilekile ambacho serikali ya CCM inakifanya?

Nuts!!
Mwakyembe hana mamlaka ya kisheria ya kufuta Chama cha wanasheria Tanganyika kama anavyojigamba
 
Mwakyembe akimsikia Tundu Lissu tu anachanganyikiwa. Lissu ndo rais ajaye wa TLS kama hataki ajiuzuru.
 
Tundu Lissu kugombea uraisi wa TLS CCM pigo kubwa sana wamjua siyo mtu wa mchezo mchezo. Msiyempenda anakuja
Pigo kubwa kivipi hasa?

Ni nini ambacho atafanya huko TLS ambacho hawezi kufanya/kusema sasa?
 
Aache unafiki ilikuwaje jaji mkuu mh Ramadhani na mh Tulia walikuwa wanachama wa CCM kisha wakagombea ile hali nyazifa zao hazikuhitaji kuwa wanasiasa
 
Dr. Mwakyembe jimbo lako la Kyela lina changamoto nyingi sana na sio vimeli ambavyo havina strategy kabisa. Watu hawana maji kabisa vijijinibona una deal na ya TLS tuu??? We mzee toka wakupige mabomu kichwa chako hakina akili kabisa.... Ikonyofu elyoo
 
Back
Top Bottom