Mwakyembe asisitiza: Hatukubali TLS kujiingiza katika siasa

Mwakyembe asisitiza: Hatukubali TLS kujiingiza katika siasa

Huyo ameshanganyikiwa akili
Yaani aifute sheria iliyoiazisha TLS inayoongozwa na TAL kwenye bunge ambalo TAL ni mnadhimu wa kambi ya upinzani ambapo mawakili wote, majaji ni wanachama?Naamini wote hawa wanajitambua, Mwakyembe apige kampeni kwa kuonyesha TAL ataathiri vipi TLS na kusababisha isitende majukumu yake. Lakini hii ya vitisho vya kufuta TLS si kampeni sahihi kwa wasomi hawa.
 
Huyo anaweka mkwara tu hana lolote huyo
Asitutoe kwenye jambo la msingi; Tuwekewe vyeti vya Daudi Bashite!
 
Back
Top Bottom