Mwakyembe asisitiza: Hatukubali TLS kujiingiza katika siasa

Mwakyembe asisitiza: Hatukubali TLS kujiingiza katika siasa

Nani alimwambia huyu zombi kuwa TLS inataka kujiingiza kwenye siasa? Haya machizi niyakupuuza tuu yamelewa madaraka.
 
HATUTAKUBALI TLS KUJIINGIZA KATIKA SIASA-MWAKYEMBE

Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria, Mhe. Dkt Harrisson Mwakyembe amesema Serikali haiwezi kuona Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) kinajiingiza katika siasa na kama TLS wanataka hivyo, basi Serikali haitasita kuifuta Sheria ya TLS Sura ya 307 iliyoanzisha chama hicho cha Wanasheria.

DKt Mwakyembe alikuwa akizungumza hayo na ugeni wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) uliokwenda kumtembelea Ofisini kwake mjini Dodoma ukiongozwa na Rais wao Bw. John Seka.View attachment 477476 View attachment 477477
My take ==Hayo mamlaka ya kufuta Chama cha Wanasheria Tanganyika Mwakyembe anayatoa wapi?

Wakili msomi Joseph Kinango alisema tamko la Waziri Mwakyembe kuwa ataifuta TLS ni batili na halina mashiko kisheria. Kwa lugha ya kisheria "Its null and void abinitio" yani ni tamko batili hata kabla Mwakyembe hajalitamka. Yani wakati Mwakyembe anafikiria kutamka tayari lilikua batili.
Jamani huyo mwakyembe ni wakusamehewa tu maana ile sumu iliozesha ubongo wake!
 
Huwa sielewi mnaposema " wakili msomi". ..kwani kuna na uwakili wa heshima?
 
Watatafuta kila sababu ya kuchukua control. Ila ukweli unabaki palepale, wanasheria wakijitambua nchini viongozi wengi watakua kwenye wakati mgumu sana maana wanafanya madudu mengi sasa hivi kinyume cha sheria.
Na ndio maana wanataka kuzuia kwa gharama yeyote.

Tundu Lissu,akishika uongozi,ni dhahiri serikali itanyooka katika kufanya mambo yake kwa kufuata kanuni.

Wana madudu mengi,ndio maana wana hofu.
 
Umenena mkuu, hawa nao nadhani wana ajenda yao. Uwezi kumtembelea mtu ambaye ameonyesha kuwa against na taasisi unayoiongoza. Mimi nadhani hawa ndio wanafanya wananchama wa TLS wadhani association yao imekuwa kama kitengo cha serikali vile. This must stop, tunataka TLS itakayosema jambo dunia itetemeke.
Hao viongozi waliokwenda kwa Mwakyembe ndio hasa wanaoingiza TLS kwenye siasa za ki-CCM. Wamekwenda kutumika kama daraja ili Mwakyembe atoe hilo tamko lake tena. Lengo lao ni kumchochea huyo Mwakyembe azidi kutoa vitisho hivyo kwa matumaini kuwa wapiga kura wataamua kutomchagua TAML kuwa Rais wa TLS, na kumchagua huyo anayependwa na serikali.....mawazo yao ni kuwa wana TLS watafanya hivyo kwa hofu ya chama chao kufutwa pindi wakimchagua Lissu
 
HATUTAKUBALI TLS KUJIINGIZA KATIKA SIASA-MWAKYEMBE

Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria, Mhe. Dkt Harrisson Mwakyembe amesema Serikali haiwezi kuona Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) kinajiingiza katika siasa na kama TLS wanataka hivyo, basi Serikali haitasita kuifuta Sheria ya TLS Sura ya 307 iliyoanzisha chama hicho cha Wanasheria.

DKt Mwakyembe alikuwa akizungumza hayo na ugeni wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) uliokwenda kumtembelea Ofisini kwake mjini Dodoma ukiongozwa na Rais wao Bw. John Seka.View attachment 477476 View attachment 477477
My take ==Hayo mamlaka ya kufuta Chama cha Wanasheria Tanganyika Mwakyembe anayatoa wapi?

Wakili msomi Joseph Kinango alisema tamko la Waziri Mwakyembe kuwa ataifuta TLS ni batili na halina mashiko kisheria. Kwa lugha ya kisheria "Its null and void abinitio" yani ni tamko batili hata kabla Mwakyembe hajalitamka. Yani wakati Mwakyembe anafikiria kutamka tayari lilikua batili.
ule ugonjwa wa kubanduka ngozi umeishaa,inawezekana umeenea sana
 
HATUTAKUBALI TLS KUJIINGIZA KATIKA SIASA-MWAKYEMBE

Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria, Mhe. Dkt Harrisson Mwakyembe amesema Serikali haiwezi kuona Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) kinajiingiza katika siasa na kama TLS wanataka hivyo, basi Serikali haitasita kuifuta Sheria ya TLS Sura ya 307 iliyoanzisha chama hicho cha Wanasheria.

DKt Mwakyembe alikuwa akizungumza hayo na ugeni wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) uliokwenda kumtembelea Ofisini kwake mjini Dodoma ukiongozwa na Rais wao Bw. John Seka.View attachment 477476 View attachment 477477
My take ==Hayo mamlaka ya kufuta Chama cha Wanasheria Tanganyika Mwakyembe anayatoa wapi?

Wakili msomi Joseph Kinango alisema tamko la Waziri Mwakyembe kuwa ataifuta TLS ni batili na halina mashiko kisheria. Kwa lugha ya kisheria "Its null and void abinitio" yani ni tamko batili hata kabla Mwakyembe hajalitamka. Yani wakati Mwakyembe anafikiria kutamka tayari lilikua batili.
JARIBUNI BASI KUIJARIBU SERIKALI, AMA SIVYO ACHENI KELELE !
 
Mimi habari yote sijaisoma nimeangalia hayo majengo tu, naona kama ni ya UDOM, kwa hiyo wizara inatumia majengo ya UDOM?????!!!!!
Ndiyo mwakyembe amepewa jengo la ofisi pale humanity udom wanatumia jengo moja na kairuki, hilo linaloonekana pichani
 
Mwanasiasa kuwa mwanachama TLS ni sawa lkn siyo kuwa kiongozi maajabu ya Mwakyembe PHD.
 
HATUTAKUBALI TLS KUJIINGIZA KATIKA SIASA-MWAKYEMBE

Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria, Mhe. Dkt Harrisson Mwakyembe amesema Serikali haiwezi kuona Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) kinajiingiza katika siasa na kama TLS wanataka hivyo, basi Serikali haitasita kuifuta Sheria ya TLS Sura ya 307 iliyoanzisha chama hicho cha Wanasheria.

DKt Mwakyembe alikuwa akizungumza hayo na ugeni wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) uliokwenda kumtembelea Ofisini kwake mjini Dodoma ukiongozwa na Rais wao Bw. John Seka.View attachment 477476 View attachment 477477
My take ==Hayo mamlaka ya kufuta Chama cha Wanasheria Tanganyika Mwakyembe anayatoa wapi?

Wakili msomi Joseph Kinango alisema tamko la Waziri Mwakyembe kuwa ataifuta TLS ni batili na halina mashiko kisheria. Kwa lugha ya kisheria "Its null and void abinitio" yani ni tamko batili hata kabla Mwakyembe hajalitamka. Yani wakati Mwakyembe anafikiria kutamka tayari lilikua batili.

Kwa maoni yangu, Dr Harrison Mwakyembe ametuletea hitimisho bila kuweka bayana ni kwa namna gani TLS inajiingiza kwenye siasa. Angeonyesha mifano kadhaa na hali hiyo imeanza lini. Otherwise, naona kama ni "blanket conclusion" isiyo na premises.
 
Natamani sana wapwa zangu ambao wamesoma sheria wawe tishio kama Tundu Lissu! Yaani mpaka ifike mahali wakikusika unaenda kuwakilisha watuhumiwa kesi wanazifuta wenyewe! Hakuna mtu niliyekwisha mpuuza kama Mwakyembe, tangu alivyolikana chapisho lake la serikali 3 namwona nyoko sana! Lissu anaenda kushinda hii nafasi hata kama atakuwa mahabusu kwa kibaraka wa CCM Sirro Nyakoro!
 
Kwani kuna mwanasheria ambaye hana Chama? Mbona kuna mgombea aligombea ubunge kwa ccm 2015?
 
Yaani aifute sheria iliyoiazisha TLS inayoongozwa na TAL kwenye bunge ambalo TAL ni mnadhimu wa kambi ya upinzani ambapo mawakili wote, majaji ni wanachama?Naamini wote hawa wanajitambua, Mwakyembe apige kampeni kwa kuonyesha TAL ataathiri vipi TLS na kusababisha isitende majukumu yake. Lakini hii ya vitisho vya kufuta TLS si kampeni sahihi kwa wasomi hawa.
 
Back
Top Bottom