Mwakyembe asisitiza: Hatukubali TLS kujiingiza katika siasa

Mwakyembe asisitiza: Hatukubali TLS kujiingiza katika siasa

wasomi wa nchi hii ni kichefu chefu.......................
Tunaona huko kwa wenzetu, vyama vya kada mablimbali kama hii TLS vinavyosimama imara kutetea taaluma zao, lakini hivi vya kwetu hovyo kabisa. sijui kwa sbabu na nchi ni hovyo!!?
FIKIRIA, mkulu anasema mawakili watakaowatetea watuhumiwa wa mihadarati nao wawekwe ndani, TLS wanachekelea kama mazuzu
 
Mkuu beba box ukalale inaonyesha umechoka sana hadi akili haifanyi kazi.
Nope, I'm dead serious.

Other than being an effective rabble-rouser he ain't all that.

What does he know that others don't?

What does he have that others don't?
 
Ama kwa hakika Lissu ni mwanasheria msomi Sio kwa kumuogopa huko!! Mpaka mtu anaongea the impossible unafutaje TLS kwa mfano!? Sio kwa kuchanganyikiwa huko!!
mbona rahisi sana.....unachukua katiba ya nchi kipengele kinachohusu TLS unakifutilia mbali......
 
Hata sisi hatutaki TLS ijiingize katika harakati za kisiasa ila tunaitaka isimamie malengo yake kama yalivyoainishwa katika kifungu cha 4 cha sheria ya kuanzishwa kwake..

Kwahiyo "ndugu" mwakyembe wala asiwe na hofu!

Embu tuwekee hicho kifungu hapa.
 
Well go ask them.
I'm not the one who arrested him.
There is no need to ask about what is plain for the eye to see. By the time the state denigrates itself to the point that it decides to arrest an individual on absolutely frivolous charges...that is plain proof that they fear him.
 
There is no need to ask about what is plain for the eye to see. By the time the state denigrates itself to the point that it decides to arrest an individual on absolutely frivolous charges...that is plain proof that they fear him.
Alrighty then.

That's your opinion and you are entitled to it.
 
Mwakyembe mungu alikupa nafasi ya pili kuja kutubu makosa yako kila jambo unalofanya kumbuka magumu uliyopitia na mateso yake endelea kujijaza ujinga mungu anazidi kuchukia kwa huu ujinga unaojifanyisha atakupa gonjwa kubwa zaidi ya lile
 
HATUTAKUBALI TLS KUJIINGIZA KATIKA SIASA-MWAKYEMBE

Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria, Mhe. Dkt Harrisson Mwakyembe amesema Serikali haiwezi kuona Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) kinajiingiza katika siasa na kama TLS wanataka hivyo, basi Serikali haitasita kuifuta Sheria ya TLS Sura ya 307 iliyoanzisha chama hicho cha Wanasheria.

DKt Mwakyembe alikuwa akizungumza hayo na ugeni wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) uliokwenda kumtembelea Ofisini kwake mjini Dodoma ukiongozwa na Rais wao Bw. John Seka.View attachment 477476 View attachment 477477
My take ==Hayo mamlaka ya kufuta Chama cha Wanasheria Tanganyika Mwakyembe anayatoa wapi?

Wakili msomi Joseph Kinango alisema tamko la Waziri Mwakyembe kuwa ataifuta TLS ni batili na halina mashiko kisheria. Kwa lugha ya kisheria "Its null and void abinitio" yani ni tamko batili hata kabla Mwakyembe hajalitamka. Yani wakati Mwakyembe anafikiria kutamka tayari lilikua batili.
Sahihisho kidooogo: Tanzania Law Society = (?)Chama cha Sheria Tanzania NOT Wanasheria. Tuendelee 🙂
 
Hivi kwan uchaguz umeshafanyika? Je Lissu atagombea mwenyewe? Si wasuburi uchaguz ndo utaamua? Mbona wanamuogopa sana Lissu?
Yaani wanavyobwabwaja utadhan Lissu ameshashinda,na akishinda je? Si ndo wataifuta TLS siku hyo hyo?
 
Sahihisho kidooogo: Tanzania Law Society = (?)Chama cha Sheria Tanzania NOT Wanasheria. Tuendelee 🙂
Du!!! Kazi ipo hivi society ni kielezi cha nini? Unachosema ni kama chama cha magari sio cha wenye magari. Kwa hiyo magari yanaweza kukutana na kufanya mkutano bila wenye nayo kuhusika!!!!!! Strange indeed!!!!
 
mwakyembe anajitekenya na kujicheka mwenyewe, watu wote waliotoka kwenye professionism na kumfuata bwana yule wamejikuta wepesi zaidi ya bashite
HATUTAKUBALI TLS KUJIINGIZA KATIKA SIASA-MWAKYEMBE

Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria, Mhe. Dkt Harrisson Mwakyembe amesema Serikali haiwezi kuona Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) kinajiingiza katika siasa na kama TLS wanataka hivyo, basi Serikali haitasita kuifuta Sheria ya TLS Sura ya 307 iliyoanzisha chama hicho cha Wanasheria.

DKt Mwakyembe alikuwa akizungumza hayo na ugeni wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) uliokwenda kumtembelea Ofisini kwake mjini Dodoma ukiongozwa na Rais wao Bw. John Seka.View attachment 477476 View attachment 477477
My take ==Hayo mamlaka ya kufuta Chama cha Wanasheria Tanganyika Mwakyembe anayatoa wapi?

Wakili msomi Joseph Kinango alisema tamko la Waziri Mwakyembe kuwa ataifuta TLS ni batili na halina mashiko kisheria. Kwa lugha ya kisheria "Its null and void abinitio" yani ni tamko batili hata kabla Mwakyembe hajalitamka. Yani wakati Mwakyembe anafikiria kutamka tayari lilikua batili.
 
kisa LISSU kugombea urais TLS. sijaona mgombea mwingine TLS zaidi ya lissu kamwe...
 
Come on..really?

Aogopwe kwani yeye ana nini hasa?

Ana uwezo gani hasa ulio wa kipekee sana hadi aogopwe?

Kwa maoni yangu Mwakyembe ana hoja nzuri kabisa sema tu labda hapo awali alikosea namna ya kuiwasilisha.

Lakini kusema kwamba sijui wanamwogopa Lissu...give me a break!
Kawaulize Chama cha Masogange nayo maswali watakujuza wanachokiogopa.hata wewe povu linakutoka huo Ni woga pia
 
Embu tuwekee hicho kifungu hapa.
Ni kwamba unataka nikuwekee hapa ili ujisomee uelewe malengo muhimu ya TLS au unataka niweke hapa kwa maana ya kwamba huamini nilichoandika??
 
Back
Top Bottom