Petro Oswald
JF-Expert Member
- Aug 17, 2015
- 2,392
- 1,912
Nimejiuliza huyo mwanamke wake wa sasa ni malaika au? Kwamba hatoomba hela wala kutoboa moyo wake?Na moyo umemkabidhi alafu unakuja na thread hii??? Ngoja
Nimejiuliza huyo mwanamke wake wa sasa ni malaika au? Kwamba hatoomba hela wala kutoboa moyo wake?Na moyo umemkabidhi alafu unakuja na thread hii??? Ngoja
Hakika hayanaga muongozo...Mkuu uache beer ili uwe nani we endelea kunywa beer ukiacha beer tu unaanza kuwa kama kenzy utakuja kutulilia humu na mambo za mapenzi[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ila Smart911 anasemaga mapenzi hayanaga muongozo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Vurugu teinaa!!! Miye!!??? utakua umekosea quote I think!!Ahsante mkuu nataka nikufanyie vurugu kidogo..😂
Sijaelewa unachomaanisha!Sijakosea ni wewe fujo kidogo tu.. ukikataa nalazimisha..😂
Huyu bado anahitaji kupigwa na vitu vizito sana ndio akili itamkaa sawa vinginevyo awezi kuwa sawaNimejiuliza huyo mwanamke wake wa sasa ni malaika au? Kwamba hatoomba hela wala kutoboa moyo wake?
Sawa mdogo wanguAcha fujo
Mahondaw has changed a lot!!Tatizo binadamu wasikuhizi wabishi sana..😁
Hahaa fujo hizo mkuu 2022 hii !Hayanaga muongozo..😁
Hahaa Mahondaw forever and always!!✌️✌️✌️🚶🚶🚶🚶Ni kavurugu hako tu ndo nilitaka nikutendee..😂
Asante nakwako ikawe heri ya mwaka mpya wewe na familia yako! Na kila lililo jema likawe nawe IJN!Nakutakia heri ya mwaka mpya..
Nyie ndo wachawi nyinyi..😃