Mungu nisamehe kwa nilichotaka kufanya

Mungu nisamehe kwa nilichotaka kufanya

my dear pole sana, huwa siwaelewi wamama wanaowambiaga watoto wao wakike wavumilie mateso kwa wanaume? kwani HUYO mama ako anaishi wapi na anakula nini? kwanini asikwambie urudi nyumbani mhangaike wote kuliko kukwambia uvumilie mateso ya namna hiyo JAMANI? Nnachoweza kukushauri kwanza hebu achana na huyo mwanaume nimeona kuna watu wamekushauri eti urudi SIELEWI WANATAKA URUDI KUFANYA NINI KWA MTU WA NAMNA HIYO, ukasubirie ukimwi au ili uweze kupata sababu ya kujiua vzr? bcz am sure ukisema uendelee kuishi nae iko siku kweli atakupa sababu ya utajitoa uhai, anza kabisa kumfuta kwenye mawazo, isitoshe hata ndoa hamjafunga eti kisa mtoto, huyo sio mtu wa kusema ufunge nae ndoa hakuna guarantee ukimzalia akakuoa atabadilika awe mume mwema, mwanaume mshenzi na malaya ni mshenzi tu, sema huyo wako kapata sababu kisa hujamzalia kwahiyo anatumia kama fimbo ya kukuchapia lakini hiyo ni tabia yake hata uzae na muingie kanisani mfunge hiyo ndoa he wont change. Kama ni swala la mtaji ili upate pa kuanzia am sure humu tunaweza changishana ukapata hela ya kuanza biashara hata kama ni kupika maandazi na chapati lakini hutaweza kukosa mtaji, just say the word.. Kingine kwa hali nnavyoiona kama mtoto bado yuko shule ya msingi na umempelekea shule za kulipia, nakushauri ni heri umrudishe shule za bure za serikali, hata sisi mbona tumesoma hizo hizo natulifanya tu vzr tukafika mpaka vyuoni, jikune unapifikia mamy. Mwisho piga goti mlilie sana Mungu akupe amani na akufungulie njia
Hapo umenena, bora arudi akaanze na moja aachane naye sahizi anavipesa vinampa kiburi, yeye akapambane na maisha yake, wengi wanakimbiwa na wanasimama wenyewe, kuvumilia huko mwisho wake nikusubilia kifo tu mwingine kachomwa mkuki na kufa .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dada pole sana.,ngoja nikuambie jambo muhimu sana! Wewe una mtoto na mmeo hana hata wa kubambikiwa,kwa nn unajipa shida ya kutafuta tiba wakati uzazi unao!? Hilo lilikuwa kosa la kwanza. Ulitakiwa kuanzia wakati anaanza kulalamika juu ya hilo uanze kumshauri kwenda kufanyiwa uchunguzi wote wawili. Mmeo kuna uwezekano mkubwa hana uwezo wa kutungisha mimba lazma ufanye jambo kumsaidia maana anakoelekea anaenda kulea watoto wasio wake.nakuomba km hutojali njoo pm nikupe mwongozo.pls usiogope.
 
Pole sana Hamida. Kwanza futa mawazo ya kujiua wewe na mtoto.

Hapo hamna tena ndoa. Simama jipanguse nenda mbele.
Hujapoteza chochote kukaa kwenye hiyo ndoa usiyo na furaha.
Una mikono na miguu na akili.
Rudi nyumbani na mtoto ukajipange.
Unaonekana ni mfanyabiashara mzuri.
Angalia jinsi ya kufanya huku kuna watu wema hawashindwi kukuchangia ukapata hata mtaji wa kupika chapati.

Hapo ulipo ndipo kunakufanya usiione thamani ya maisha yako, ondoka kwenye hilo eneo nenda sehemu watu wanapoona thamani yako kama nyumbani.
Nasisitiza usijiue.

Sent using Jamii Forums mobile app

Achukue ushauri cha muhimu atoke hapo kwa jamaa arudi home aanze maisha upyaa mambo ya kukomalia ndoa huku huna amani na mume habadiliki yashapitwa


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza hongera kwa kumshinda shetani. Nimewahi kupita huko ulipo, kwa mambo ya kijinga kabisa nilitaka kujitoa uhai 2015. Nilikunywa vidonge vingi sana lakini nikapona.

Nikiangalia sasa hivi, lile jambo ambalo nililiona kubwa wala haliathiri maisha yangu kwa namna yoyote ile. So hakuna kubwa linalostahili kujitolea uhai tena na mtoto ndo usimguse kabisa, ana future yake very bright.

Nimesikitika sana kuwa mwanao amesimama shule. Tafadhali fanya ufanyalo mtoto asome. Kama manyanyaso, mateso unayapata tayari, chukua pesa dukani dogo asome. Kikiwaka sawa, ila mtoto asome.

Halafu huyo mume anatafuta mtoto tangu lini? Mbona hapati? Napata hisia yeye ndo mwenye tatizo. Wewe unahangaika nini peke yako na una mtoto? Muende wote huko kwenye tiba!
Al shbaab na makundi mengine ya terrorists yanawatafuta sana watu wa dizaini yako na mtoa mada,huu ni ujinga yaani mtake kujiua kisa changamoto za maisha? kwamba nyie wenzetu mlizaliwa mpate raha tuu? mngekuwa walemavu au mna magonjwa sugu wanayoteseka wenzenu ingekuaje? Watu walioko maeneo ya vita mnajua yanayowapata? Nyie mnaweza ongezewa adhabu afu msimfanye Mungu mjinga
 
Sijaona mantiki ya mtoa mada kwa nini ajiue ila kama anataka fanya huo ujinga awahi nitampa kamaba bure ila mtoto amuache,kwamba mnataka mtuambie huyu ndugu yeye alizaliwa apate raha tuu? Yaani mtu haumwi popote eti kisa changamoto za maisha ndo ujiue.Watu dizaini ya huyu ndio wanakuaga magaidi
Huna ulemavu,huumwi chochote hauko maeneo ya vita nk eti ujiue kisa mtu mja anajistarehesha kwa nafsi yake..sorry for calling you stupid..ni lazima tujifunze kukabiliana na changamoto za maisha kwani wengine wanafanya nini hadi wanaishi?
 
Huyo mtoto yupo darasa la ngapi? Nipe jina la shule number ya simu ya mwalimu mkuu na kiasi cha ada nitamlipia aende shule. Pls usituulie future generation.

Sent using Jamii Forums mobile app
True mkuu huyu kama anahamu ya kujiua afanye hivyo amuache mtoto maana sio mali yake
Kuna haja ya wazazi kuwaelimisha watoto kwa makuzi ya kutambua kwamba hii ni dunia kuna kila aina ya tabu na wakati wowote furaha uliyonayo inaweza kutoweka na kuja mateso lakini kuvumilia na kutafuta kila namna ili kusimama tena
Ukizaliwa duniani ni umekuja kwenye mateso,ulichonacho unaweza kipoteza wakati wote..mimi huwa nawashangaza watu kwamba chochote nachofanya kina uzuri na ubaya na hata ndoa kuna siku yanaweza nipata nisiyotarajia ko saikolojia yangu iko hivyo ili in case yakinifika nisiumie sana na kuwaza kujiua maana niko tayari kisaikolojia na nimepitia mengi tuu yakiwamo hayo ya mtoa mada bila kufikiria kujiua bora hata wanawake yakiwafika shingoni wenzetu wanatembea na mgodi,sie wanaume je?
 
Watu mna masikhara sana na israeli hivi hilo ni jambo la kutaka na kuwaza kufa kweli ahahahahhah. Shibe mwana malevya
 
Siku kuu ya mwaka mpya , mama mjamzito kanywa sumu na kumnywesha mwanae wa miaka Minne , , , Bahati nzuri wasamaria wakawaona maana Walinywea barabarani ... Mama kapona na mtoto pia , , , Juzi kajifungua Twins , , , Mmoja kafa ... Chanzo cha kunywa sumu ni mwanaume( mateso kutoka kwa mume) Chonde chonde wanaume tuwe na huruma na hawa viumbe wana akili ndogo na Hisia zao mnazijua ....
Tujitahidi kuepuka ukatili kwa hawa viumbe...nfo mama zetu , walezi wetu na kwa watoto wetu pia


Nawapenda wanawake wote
Shida niliyoichunguza kwa wanawake ni wanaamini wakifa au kuachana na mume afu amuachie mtoto anaona eti mwanae atapata mateso kulelewa na mama wa kambo kitu ambacho sio mara zote ni sahihi ko kama hana uwezo wa kuondoka kumlea ndo anawaza kujiua na kumuua
Pili kama ndani kwa wanandoa kuna mizozo anbayo inapelekea mwanaume kumghasi mwanamke ,na wana mtoto usije shangaa mwanamke anaanza kuonyesha hisia za chuki kwa huyo mtoto so anaweza waua wote naye kujiua so ni vyema mkishindwana kila mtu achukue time yake hapa ni kwa mwanaume kusoma alama za nyakati na kutumia akili,wanaume tunaweza tumia akili kufikia hitimisho sio wanawake
 
Najua jf hata tukichanga elfu mbilimbili kwa huyu mwenzetu zitamsogeza...
uchange buku mbili kwa mtu mwenye duka ambaye ameshindwa kutunza pesa za duka analosimamia mwenyewe hadi jamaa anakuja kuchukua daily? hauko xriac natoaga kwa wagonjwa na walemavu tuu sio watu wazima na akili zao wewe changa
 
Hamida Mungu ni mwema kuna siku utacheka na kufurahi!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Toka kwa huyo mume ukaanzishe maisha upya na utapona. Njoo inbox tuongee zaidi
 
Back
Top Bottom