Mungu nisamehe kwa nilichotaka kufanya

Mungu nisamehe kwa nilichotaka kufanya

Pole dada lakini unachokosea ni kumfanya huyo jamaa kama mungu mtu. Yeye asipoona thamani yako, kwa mtoto au ndugu zako una thamani sana. Kusanya mtaji wako, mpe jamaa nafasi ya kujitanua fanya mambo yako. Unaye mtoto mmoja. Kuna watu hawana kabisa hata mmoja. Acha kukumbatia tatizo. Jihesabu umekosea, fanya maisha mengine. Binadamu muda wowote wanakufa, hatuna haja ya kuwekeza furaha zetu kwao.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kweli kabisa madame...furaha inatokana na wewe mwenyewe...so hauwezi kuipata kwa mtu mwingine
 
Ukiona kiza kimezidi kuwa kingi, tambua mapambazuko yamekaribia Sana. Nadhani hata huu mwezi hautaisha pasi na kupokea baraka zako zote.

Sasa Cha ajabu huyu engineer atapata pigo huko aendako na atarudi kwa magoti akigaragara na kusaga meno.. Ila usije ukalipa ubaya kwa ubaya. Muonyeshe upendo mkuu.

Maana hata Ayubu alipopitishwa katika majaribu yake kamwe hakuacha kumtumainia Mungu. Wakati wako wa baraka hakika umewadia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: amu
Pole dada,, lakini usiwe na hasira kiasi hicho...japokuwa umeumizwa sana
kosa la mume wako alaf wewe unataka kujiua faida yake nini sasa na mbaya zaidi na mtoto.

Mwambie Mungu atajibu maana yeye ndiye anaelipa kisasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole Sana kwa changamoto unazopitia,Mungu amekuamini kwamba unaweza kukabiliana na magumu ndio maana amekuacha ujaribiwe
 
Wana jf mmebadilika, kila mtu kaingiwa na huruma, hakuna comments za kejeli tena. [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]. Mtarudi tu mule mule soon. Ngoja na mimi nishushe uzi wangu kuhusu marehemu mpauko. Huko aliko anawachora tu kwa unafiki wenu

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwahyo wewe unatafuta comments zenye kejeli??


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Pole sana Hamida. Kwanza futa mawazo ya kujiua wewe na mtoto.

Hapo hamna tena ndoa. Simama jipanguse nenda mbele.
Hujapoteza chochote kukaa kwenye hiyo ndoa usiyo na furaha.
Una mikono na miguu na akili.
Rudi nyumbani na mtoto ukajipange.
Unaonekana ni mfanyabiashara mzuri.
Angalia jinsi ya kufanya huku kuna watu wema hawashindwi kukuchangia ukapata hata mtaji wa kupika chapati.

Hapo ulipo ndipo kunakufanya usiione thamani ya maisha yako, ondoka kwenye hilo eneo nenda sehemu watu wanapoona thamani yako kama nyumbani.
Nasisitiza usijiue.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom