Mungu nisamehe kwa nilichotaka kufanya

Mungu nisamehe kwa nilichotaka kufanya

Pole sana dada. Na bora hujamuua huyo Malaika atakuja kuwa mtu mkubwa sana na atakusaidia huko mbeleni. Wewe pambana tu
 
Kwanza kabisa, sifa na utukufu zimwendee Mwenyezi Mungu mwingi wa Rehema. Kwa maana amesema na wewe rohoni na kukufanya upate tumaini jipya katika maisha, hakika ilikuwa ni ushindi mkubwa huko mbinguni kwani shetani aligaragazwa kwa uwezo wa Roho Mtakatifu.

Maisha yana changamoto nyingi na mara nyingi sisi wanadamu tunapopatwa na changamoto nzito tunahisi hakuna maisha tena wala hakuna faida ya kuishi. Kukata tamaa ni janja ya shetani ambayo haipaswi kupewa nafasi hata kidogo katika maisha yetu.

Mfano rahisi ni huu, ni lini jua lilizama na likaacha kuchomoza siku iliyofuata? jibu ni hakuna. Basi hivyo ndivyo tunapaswa kuwa na tumaini kwamba kwa namna yoyote kila gumu lina mwisho wake na ukimtumaini Mungu lazima tu utashinda.
 
Kwanza kabisa, sifa na utukufu zimwendee Mwenyezi Mungu mwingi wa Rehema. Kwa maana amesema na wewe rohoni na kukufanya upate tumaini jipya katika maisha, hakika ilikuwa ni ushindi mkubwa huko mbinguni kwani shetani aligaragazwa kwa uwezo wa Roho Mtakatifu.

Maisha yana changamoto nyingi na mara nyingi sisi wanadamu tunapopatwa na changamoto nzito tunahisi hakuna maisha tena wala hakuna faida ya kuishi. Kukata tamaa ni janja ya shetani ambayo haipaswi kupewa nafasi hata kidogo katika maisha yetu.

Mfano rahisi ni huu, ni lini jua lilizama na likaacha kuchomoza siku iliyofuata? jibu ni hakuna. Basi hivyo ndivyo tunapaswa kuwa na tumaini kwamba kwa namna yoyote kila gumu lina mwisho wake na ukimtumaini Mungu lazima tu utashinda.
Asante ndugu
 
Pole sana mkuu.
Matatizo kila mmoja anayo sema tumetofautiana ukubwa tu.
Usione watu wanafurahi,wanapendeza majumba makubwa lakini kiuhalisia wana matatizo..zidisha kumuomba Mungu tu ipo siku kila kitu kitakaa sawa.
Na huyo jamaa atakuja kugundua hapo baadae kuwa maamuzi yake hayakua sahihi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana.

Suicide is a permanent solution to a temporary problem.

Mimi nikiangalia watu wanaonitegemea siwezi kufikiria suicide.

Kama hujaiona, tafuta movie moja inaitwa "It's A Wonderful Life" uangalie. Jamaa alitaka kujiua, akaoneshwa maisha yaliyoendelea bila yeye kuwepo yatakavyokuwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimejifunza kitu,kama huna cha kushauri bora upite kushoto.
 
Fanya kila unaloweza kufanya anza maisha yako peke yako na mwanao utaanza kwa shida ila badae utapata faraja na kuendelea vizuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binafsi kifo cha Mpauko kimenipa funzo sana. Nimepitia nyuzi zote na comment Mungu naomba tu unisamehe kwa mawazo niliyokua nayo.

Binafsi nilizaa 2014 mume akafariki ghafla kwa ajali nikabaki na mtoto. Nilihangaika sana sababu sikuwa na pakushika.

Mama yangu alikuwa Mtendaji alistaafu 2015, bahati nzuri akanipa mtaji milioni 1.5 nikafungua duka la dawa. Mungu akanisaidia nikawa naenda vizuri na maisha, 2016 nikapata mchumba aliyekuwa tempo TANESCO. Mshahara ulikuwa haukidhi na maisha ya kwao yalikuwa duni sana hivyo yeye ndio alikuwa tegemezi.

Kidogo mimi biashara haikunitupa hivyo akikwama nilikuwa namsaidia. Mungu akamsaidia Januari 2018 akapata ajira ya Uengineer mkoa mwingine. Turifurahi sababu tulimuomba sana Mungu.

Baada ya mwaka akanitolea mahari nikahamia anapoishi. Duka nikaweka mtu akaniiibia nikabaki ikabidi nilifunge. Jamaa akanifungulia duka lingine huku tulipohamia. Jamaa mshahara ukawa mzuri hakosi milioni 4 kwa mwezi pamoja na overtime, marupurupu kibao.

Akabadilika akawa hanishirikishi tena, hatupangi pamoja kama zamani tukipata kidogo tunapanga pamoja.

Changamoto ikawa uzazi ukagoma tangu 2018 mwenzangu ana hamu sana ya mtoto. Last year nikapata ujauzito Juni 26 ukatoka. Nimehangaika hospitali, dawa za kienyeji, tiba lishe, bila mafanikio.

Jamaa kaanzisha mahusiano na mfanya kazi wake mpaka kumleta ndani. Nikimuuliza anadai anatafuta mtoto.

Duka nililofungua jamaa hela zote anachukua.
Mtoto wangu shule mwaka huu kasimama. Nikimpigia mama anadai vumilia sasa utaenda wapi ushapoteza kila kitu?

Inafikia hatua unaona dunia imekutenga, huna thamani tena hasa inapofikia usiku jamaa analala nje ukimpigia anadai anatafuta mtoto.

Nilikata tamaa nikaamua nimpe sumu mtoto wangu na mimi ninywe ili haya maumivu yapotee. Juzi nimechukua mtoto tukaja guest house ili tufe wote. Kila nikitaka nimpe anywe anakuja na story nzuri tunacheka naogopa jamani.

Nisamehe Mungu wangu natubu mimi mbele zako. Eee Mungu baada ya kusoma kifo cha mpauko nisamehe mimi. Acha nipambane tu bado Mungu una makusudi na maisha yangu. Sasa hivi saa 11 sijafumba macho hata tone moja.

Jamani tupeane tu moyo haya maisha hatujui tunapitia yapi. Wewe unaweza kuwa na furaha usifikiri ni wote. Mtu akiomba ushauri humu tufarijiane tu wengine JF inatupa faraja sana.

Mbarikiwe
Duuh...! Pole sana sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
She put him out like the burnin' end of a midnight cigarette
She broke his heart, he spent his whole life tryin' to forget
We watched him drink his pain away a little at a time
But he never could get drunk enough to get her off his mind
Until the night

He put that bottle to his head and pulled the trigger
And finally drank away her memory
Life is short, but this time it was bigger
Than the strength he had to get up off his knees
We found him with his face down in the pillow
With a note that said, 'I'll love her till I die.'
And when we buried him beneath the willow
The angels sang a whiskey lullaby

The rumors flew but nobody knew how much she blamed herself
For years and years she tried to hide the whiskey on her breath
She finally drank her pain away a little at a time
But she never could get drunk enough to get him off her mind
Until the night

She put that bottle to her head and pulled the trigger
And finally drank away his memory
Life is short, but this time it was bigger
Than the strength she had to get up off her knees
We found her with her face down in the pillow
Clinging to his picture for dear life
We laid her next to him beneath the willow
While the angels sang a whiskey lullaby



Don't make a promise you can't fulfill...
 
Mungu akuongoze katika kipindi hiki! Ilimradi unaafya njema utatoka hapo ulipo

Kuhusu mumeo kwenda kwa mwanamke mwingine kwamba anatafuta mtoto kwangu naona amefanya maamuzi ya haraka. Kama Mungu hajaamua kumpa hata huko hatampa.

Siku nyingine ukipitia maisha magumu kama hiyo hatua uliyofikia washirikishe watu wako wa karibu wanaweza kukutuliza maumivu uliyonayo moyoni
 
Pole ila nikusihi sana dunia hii ni pana sana kuliko kujitoa uhai tafuta pa kwenda na inabidi muende hospital huenda mwenye shida ni huyo mwanaume. au ujikaze uchovie jirani matokeo utakuja nayo hapa
 
my dear pole sana, huwa siwaelewi wamama wanaowambiaga watoto wao wakike wavumilie mateso kwa wanaume? kwani HUYO mama ako anaishi wapi na anakula nini? kwanini asikwambie urudi nyumbani mhangaike wote kuliko kukwambia uvumilie mateso ya namna hiyo JAMANI? Nnachoweza kukushauri kwanza hebu achana na huyo mwanaume nimeona kuna watu wamekushauri eti urudi SIELEWI WANATAKA URUDI KUFANYA NINI KWA MTU WA NAMNA HIYO, ukasubirie ukimwi au ili uweze kupata sababu ya kujiua vzr? bcz am sure ukisema uendelee kuishi nae iko siku kweli atakupa sababu ya utajitoa uhai, anza kabisa kumfuta kwenye mawazo, isitoshe hata ndoa hamjafunga eti kisa mtoto, huyo sio mtu wa kusema ufunge nae ndoa hakuna guarantee ukimzalia akakuoa atabadilika awe mume mwema, mwanaume mshenzi na malaya ni mshenzi tu, sema huyo wako kapata sababu kisa hujamzalia kwahiyo anatumia kama fimbo ya kukuchapia lakini hiyo ni tabia yake hata uzae na muingie kanisani mfunge hiyo ndoa he wont change. Kama ni swala la mtaji ili upate pa kuanzia am sure humu tunaweza changishana ukapata hela ya kuanza biashara hata kama ni kupika maandazi na chapati lakini hutaweza kukosa mtaji, just say the word.. Kingine kwa hali nnavyoiona kama mtoto bado yuko shule ya msingi na umempelekea shule za kulipia, nakushauri ni heri umrudishe shule za bure za serikali, hata sisi mbona tumesoma hizo hizo natulifanya tu vzr tukafika mpaka vyuoni, jikune unapifikia mamy. Mwisho piga goti mlilie sana Mungu akupe amani na akufungulie njia
 
Daa pole sana Mungu ni Baba wa huruma husemee pale unapotambua kosa lako, kila jaribu linamlango wa kutokea wewe unahuyo mtoto japo si wa huyo Baba tulia! Kuna wenzio hata mmoja hawana na ndoa zao zipo zaidi ya miaka 10, sema huyo Mme hajielewi na huenda hata familia yake wanachochea, muombe Mungu fungu lako lipo !

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Single moms na majaribu. Hilo nalo litapita kama hayo mengine yalivyopita. Usiache kusali, usife kwa maamuzi yako, bali isubiri siku yako. Huyo mtoto usimuue sababu hujui ni nani ajae... Inawezekana kuna jambo kubwa linamsubiri yeye akue alitatue humu duniani, kama si la kidunia basi la kitaifa, kimkoa, kiwilaya, mtaa au kifamilia. May GOD protect you katika safari yako ya maisha.
 
Back
Top Bottom