Mume wangu anapenda tu kifo cha mende

Mume wangu anapenda tu kifo cha mende

Hahah..dah mapenzi ya ivyo yanachosha..njia nzuri nenda kwenye browser ingia page inayoeleza style nzuri za mapenzi then ikeep au isave..baada ya hapo kwa mda wako zuga kama kuna kitu unataka share nae kwenye simu kinachotakiwa kuangaliwa kwenye mtandao mkiwa wote..ukiingia hope utaikuta io page ya izo styles..sema I'm interested na hii page bby let's discuss somethng here first..Unaweza ukamuuliza ivi ni style ipi unapenda hapa,atasema then utasema me hii siipendi napenda hii na mkaelewana vzuri tu tho ni wazo kama la kificho sana but you can use it..hajui kama mwanamke anaenjoy sana in dog style ikitumiwa vzuri na legs to shoulder sytles..kama anajua bas huyo ni mchoyo wa hisia zako..tafuta wazo mbadala
 
View attachment 403258

Never try this. Hii ina madhara makubwa kwa mwanamke. Inashusha kizazi.

Ufundi mwingi, huharibu mapishi

Ingekua ivyo kweli vizazi vya wanawake wote vingekua vishatoka.urefu wa kina cha uke hutofautiana kati ya mtu na mtu..baadhi wakifanya sio nzuri na ambaye ashawahi umia kwa style hiyo akiona kitu kikubwa humpandishi ata kwa dawa.ila wengi iko vzuri tu..
 
wanaume wengine ukimwekea mkao ili awe anaona papuchi wakati wa ku do huwa wanajisikia vibaya si unajua inavyoonekanaaaaaa
Daaah me nko tofauti, napenda kuiangalia ilivyoumbika na kwenye ile aksheni mzakari ukiwa unaingia na kutoka na yale maji maji inayotoka nayo daaaah amizing
 
Wadau nawasalimu.

Jamani mimi simuelewi mume wangu, kunako 6 x 6 yeye hataki style nyingine zaidi ya kifo cha mende mie nachoka, najitahidi kubadili mikao labda mie juu yeye chini anaigeuza fasta hataki..doggy style nayo ananigeuza fasta hataka namwambia tusimame basi hataki tupo kwenye ndoa mwaka wa pili sasa, hata wakati wa uchumba alikuwa hivyo..

Sijui nitumie njia gani ya kumfanya ajue mapenzi sio kifo cha mende peke yake mi nachoka yaani nimeshakremisha sasa atakachonifanyia hata kwenye romance pia hanitomasi tomasi akinichezea huko chini kidogo na kuninyonya maziwa basi kamaliza nampenda sana mume wangu sijui nifanyeje abadilike.
maoni yenu ya kujenga yatasaidia tafadhali.
Dah!kinyume chake inanihusu mm yani hayo ya mme wako ndo mm ya mke wangu,it's very boring!halafu wabishi!kama vp tutaftane tupoze machungu,maisha yenyewe yako wapi ya kunyimana raha!
 
Wakati mwingine mtu unahisi ulikosea sana kujihusisha na ngono kabla ya kuingia kwenye ndoa. Hakuna jipya, ni kubebana tu na kutengeneza maisha, hata hiyo fungate mnaenda tu ili kupumzisha akili, otherwise hakuna cha kuonyeshana. Mtu mmebanjuana three yrs, kabla ya hapo ulikuwa na chain.

Ngono kabla ya ndoa ni mbaya, sio kwa wanawake tu, hata kwa wanaume. Ndio maana mda mfupi baada ya kuoana watu wanachoka na kutafuta ladha nyingine.
You said it all mkuu. Matatizo kwa wasichana yakuja pale unapoendelea na shule, mlioachana form four wengine walikwenda college two years wameanza kazi na wameolewa, wewe ndiyo uko mwaka wa kwanza chuo, unakutana ulianchana nao form six wengine walikwenda diploma na wameanza kazi wameolewa, wewe ndiyo uko third year, unajiona mzee, ukikutana na ki-brother kinakupromise nitakuoa tukimaliza shule, unamtupia vyote.

Mkimaliza shule unagundua si mkweli aliahidi wasichana kama wawili wengine, unaumia na ndiyo unaanza kupambana na maisha. Kazini ili ujenge career wanakwambia wanapeleka watu kusoma post gradu baada ya miaka miwili ya ajira. Huu ndiyo msululu wa matatizo waliyopitia wengi.
 
hahahhahhaha huna lolote hapo ulipo umeshaanza kuni imagine bloody do wewe
hizo sifa hapo ulizoziorodhesha ni kinyume chake..ukiniona lazima isimame shwain wewee ila ndo sikutaki sasa namtaka mume wangu..unajiongelesha saa zote nakucheki tu..si upite kimya.fanya kazi huko
Sasa kwann anashndwa kukubiduabidua na kukulabua ipasavyo aisee pole yake ama kwel upele humpata asie na kucha alooo.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu unakuta mwana mke ana leseni ya kuendesha lori kabisa
Mwanaume bado lena.
Yaan haya mambo!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Huo ubavu wa kutuma picha anao?

Janamke liongeaji kama limemeza vocha. Tukunyema kama doli la michellini. Manyonyo kisado, takko chapati! Unapata wapi hamu ya kumgeuza kila style????

Kuna watu wanabahatika anaoa mwanamke. Ila kuna watu wanaingia chaka na kuoa 'jike'.
-Kaveli-
Sio bure, utakuwa umepigwa chini, mbona hasira Mingi hivo jamaa angu.
 
Kwani ukimnyima hiyo staili ya kifo cha mende atakubaka we mwambie kama unataka papuchi mpangie ratiba ya siku na staili
 
Kama anapenda hiyo na denda au kuny**ya hafanyi kwa vifuu vyako au shingoni... na kukumbatia haswa, au kupiga ma push ups pia etc basi anajifurahisha peke yake tu. Yaani mna tatizo...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom