dillema
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 398
- 276
[emoji39]wanaume wengine ukimwekea mkao ili awe anaona papuchi wakati wa ku do huwa wanajisikia vibaya si unajua inavyoonekanaaaaaa
[emoji39]wanaume wengine ukimwekea mkao ili awe anaona papuchi wakati wa ku do huwa wanajisikia vibaya si unajua inavyoonekanaaaaaa
View attachment 403258
Never try this. Hii ina madhara makubwa kwa mwanamke. Inashusha kizazi.
Ufundi mwingi, huharibu mapishi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]kuna kipindi hua nashuhudia ndoa flani flani, yani unakuta mme kwenye yale maswala ni mbao fc anaoa mke ni ligi ndefu yani kama madrid. matokeo yake ndo hayo!
Na we unapend kugeuzwageuzwa [emoji39]Afu eti hapo ndo unaambiwa kufa na kuzikana khaaaaa ni nini kuikosa raha maisha yako yote!!!!
Daaah me nko tofauti, napenda kuiangalia ilivyoumbika na kwenye ile aksheni mzakari ukiwa unaingia na kutoka na yale maji maji inayotoka nayo daaaah amizingwanaume wengine ukimwekea mkao ili awe anaona papuchi wakati wa ku do huwa wanajisikia vibaya si unajua inavyoonekanaaaaaa
hapo ndo matatizo huanza!![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu unakuta mwana mke ana leseni ya kuendesha lori kabisa
Mwanaume bado lena.
Yaan haya mambo!!
Dah!kinyume chake inanihusu mm yani hayo ya mme wako ndo mm ya mke wangu,it's very boring!halafu wabishi!kama vp tutaftane tupoze machungu,maisha yenyewe yako wapi ya kunyimana raha!Wadau nawasalimu.
Jamani mimi simuelewi mume wangu, kunako 6 x 6 yeye hataki style nyingine zaidi ya kifo cha mende mie nachoka, najitahidi kubadili mikao labda mie juu yeye chini anaigeuza fasta hataki..doggy style nayo ananigeuza fasta hataka namwambia tusimame basi hataki tupo kwenye ndoa mwaka wa pili sasa, hata wakati wa uchumba alikuwa hivyo..
Sijui nitumie njia gani ya kumfanya ajue mapenzi sio kifo cha mende peke yake mi nachoka yaani nimeshakremisha sasa atakachonifanyia hata kwenye romance pia hanitomasi tomasi akinichezea huko chini kidogo na kuninyonya maziwa basi kamaliza nampenda sana mume wangu sijui nifanyeje abadilike.
maoni yenu ya kujenga yatasaidia tafadhali.
You said it all mkuu. Matatizo kwa wasichana yakuja pale unapoendelea na shule, mlioachana form four wengine walikwenda college two years wameanza kazi na wameolewa, wewe ndiyo uko mwaka wa kwanza chuo, unakutana ulianchana nao form six wengine walikwenda diploma na wameanza kazi wameolewa, wewe ndiyo uko third year, unajiona mzee, ukikutana na ki-brother kinakupromise nitakuoa tukimaliza shule, unamtupia vyote.Wakati mwingine mtu unahisi ulikosea sana kujihusisha na ngono kabla ya kuingia kwenye ndoa. Hakuna jipya, ni kubebana tu na kutengeneza maisha, hata hiyo fungate mnaenda tu ili kupumzisha akili, otherwise hakuna cha kuonyeshana. Mtu mmebanjuana three yrs, kabla ya hapo ulikuwa na chain.
Ngono kabla ya ndoa ni mbaya, sio kwa wanawake tu, hata kwa wanaume. Ndio maana mda mfupi baada ya kuoana watu wanachoka na kutafuta ladha nyingine.
Sasa kwann anashndwa kukubiduabidua na kukulabua ipasavyo aisee pole yake ama kwel upele humpata asie na kucha alooo.hahahhahhaha huna lolote hapo ulipo umeshaanza kuni imagine bloody do wewe
hizo sifa hapo ulizoziorodhesha ni kinyume chake..ukiniona lazima isimame shwain wewee ila ndo sikutaki sasa namtaka mume wangu..unajiongelesha saa zote nakucheki tu..si upite kimya.fanya kazi huko
WEWE SIO MUME WANGU WEWE?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu unakuta mwana mke ana leseni ya kuendesha lori kabisa
Mwanaume bado lena.
Yaan haya mambo!!
Sio bure, utakuwa umepigwa chini, mbona hasira Mingi hivo jamaa angu.Huo ubavu wa kutuma picha anao?
Janamke liongeaji kama limemeza vocha. Tukunyema kama doli la michellini. Manyonyo kisado, takko chapati! Unapata wapi hamu ya kumgeuza kila style????
Kuna watu wanabahatika anaoa mwanamke. Ila kuna watu wanaingia chaka na kuoa 'jike'.
-Kaveli-