Sina hamu na mahusiano (wamenikata stimu)

Surya

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
6,381
2,000
Eeh bhana maisha bado yana safar ndefu..tunaendelea kuishi na kitu pekee napenda maishani ni ubunifu wa jinsi ya kuishi vizur na kwa furaha na binadamu.

Before 2018 nilikua mtu wa kukutana na mabinti wengi wanao nipenda baadhi nikapendana nao pia, hatukuweza kudumu kwa sababu mbalimbali.

Lakini tangu 2018 nimekua na shida sana, yani kila binti ninae anza nae mahusiano anakua kichomi sana hasa kwenye swala la kufanya mapenz, ni wazito na wabishi kupita maelezo.. Nitaelezea kidogo mwanamke nilie achana nae siku si nyingi.

Siku nakutana nae ilikua siku isiyo na michongo kabisa, nipo na msela wangu kwenye Pkpk tunaenda kucheza Playstation siku iishe hivo yani..

Barabaran namuona binti kwa mbali, rangi nzuri ya chokoleti, binti saizi yangu kabisa hana maringo sana ninavyo muona, acha niruke nae hato nichomolea nadhani.

Ni katika hali ya kujarbu kujitoa kwenye dimbwi la usingle na kupiga nyeto aisee 😂

Binti simjui wakawaida tu si mjanja sana, si mzuri sanaaa wala sio muongeaji sana nikaona huyu tunaweza saidiana maisha..

Kufupisha story bhana huyo binti nilifanikiwa kupata namba yake, na tulianza mahusiano...akanikubalia yani

Basi kuingia kwenye mahusiano hayo niakaanza kujionea upuuzi

Mimi napambana na kazi nyingi huku na huku mishe zangu ziende, ila yeye hana mambo mengi wala hana mipango yoyote ya maisha zaidi ya kutaka mwanaume atakae muweka ndani tu atunzwe na kazi aliyoniambia anaChopenda yeye ni kuuza duka tu..
Alinambia anajua kushona ila kukata hajui. So chelean imemshinda.

Bhana ehe siku ya kula mzigo ikafika..manzi aibu kama zote.
Kauli zake sasa nyingi zilikua zinanikata stimu kinoma, comand nyingi aiseee hadi nikaanza kuona nimepata demu wa hovyo sana.

Namvua nguo.. nilipomtoa suruali then ananiambia usinichungulie.. khaaaa sasa najiuliza moyoni nisikuchungulie kivip tunaweza kusex bila mimi kuangalia hiyo K yako ?
Sex style ni kifo cha mende.. hii style lazima mwanamke chini awe kakunja miguu ili niingize vizur cha ajabu yeye ananyoosha miguu, yani ikawa fujo fujo vurugu nyingi utamu kidogo nikaishia bao moja, manzi kaisha fika kileleni fasta, K yake haina majina ipo inetulia tu kimtindo

After bao moja mtoto wa watu akataka nimpereke kwao, nikaseme acha nisiwe fisi nikampeleka.
Before sex kwa mara ya pili nilikua mbali nae kama mwezi mzima, manzi alinipa ahadi nyingi sanaaaa tutakapo kutana mara ya pili.
Maana nilianza kumuhoji na kumwambia nataka nini kwenye mapenz basi na yeye akakubali kanielewa na kutoa ahadi kama nipendavyo
Oooh nitakubusu, siku ya kwanza sikuambulia busu yani unatomsa kwengineko tu then unachanua kuingiza.
Mara ohh nitakupa style kama zote, moyoni najiambia ya nashida na Dogstyle 🔥 inanimaliza sana.
Anakili kunipenda hata mimi naamini ila kuna vitu vingi tunashindwa kuelewa kabisa.

Bhana hee mara paaa nikamfata siku fulani jioni jioni hivi tukapelekana Lodge,
Usumbufu ulio nikuta hiyo siku sita kaa nisahau
Picha linaanza sikuambulia kiss tena bao nilipewa moja tu yani lile la kuamsha nyege tu tena bao la kwanza hua linakiherehere fasta tu, mtoto kuendelea akagoma kabisa ety anawahi anako kwenda.
Alinipa ahadi nyingi lakini zote hewa, nilimwambia sex tutakua tuanaanzia bafuni tunamalizia kitandani lakini wap, kuoga kila mtu alioga peke ake akagoma tuoge wote..
Nilimaliza kuoga namfata kitandani yupo na taulo tu
Sex ikaanza no kiss (mouth to mouth) niliposhika ukeni akanikataza nisimuingizie kidole,
K yake bila kuanza na kidole inakua haijafunguka vizur.. nikajaribu kuingiza hivo hivo mashine haikuingia.. nikajarbu kufanya kama Katelelo vile by grab my groin penis to kinembe ili K yake ifunguke kwa kuwa na unyevunyevu niingize bila shida.. lakini wap K bado kavu balaaa
Naingiza kitu hakiingia na yeye ndo anazidi kubana miguu yan tunaenda opposite direction.

Nilianza kucheka tu.. na mimi uume umesimama kabisa sasa nikasema niingiza kwa nguvu, kibabe

Kwanza mwanzo nilimwambia ashike aingize mwenyewe akagoma hata kibur na ubishi kama wote umemjaa usio na maana kabisa.

So punde nikafanikiwa kuingiza bao la kwanza likafika tamati na yeye akadai kafika.. alivyo mshenz alipokua anakaribia kilele akawa ananiambia usimwage Haraka nikajua anakarbia kufika na hataki mashine yangu ilale/ nimalize mimi kabla yake. Hakujua kama mie cha kwanza hua mashine hailali naunga na chapili chapu tu.

But niliishia kupewa kimoja, sikuambulia style nyingine wala nini..
Nilimwambia tukiishia hapa mahusiano mimi na wewe ndio basi, wewe hueshimu hisia zangu hata kidogo..
Bao moja jamani sin kama umezichokoza nyege tu..

Aiseee kiukweli wanawake wamenipiga sana matukio ndani ya miaka mitatu, nimechoka nguvu za kuendelea sinaaaaa
Wananikata steam kinoma.. Sasa nimeamua kutulia sitaki demu acha nitafute pesa tu ila nyeto sito acha.

Juzi hapa kuna kitoto cheupe nilikua naongea nacho, she know that i love her nilimwambiaga na akanijibu asante afu nikatulia.. nikaona anaanza kunitafuta tafuta.. nikajua kanielewa kiasi chake..

Sasa nilipojarbu kuongea nae na kumchunguza nikajua naenda kukutana na yale yale, mzigo hupewi, ukipewa nikwa masharti kibao.

Ndoto za binti mwenyewe tu kwanza ziko opposite na zangu kabisa..
Anawaza vitu vya kifahar na huku hana hata kazi, nikasema huyu nikilianzisha nae tu, atanialibia hadi mbinu zangu za kuondokana na umaskini.

Kifupi nimepigwa matukio mengi sanaaaa mengine ukiyasikia utashangaa hata wewe, nimekutana hadi na demu ambae na yeye ana demu wake yani..
Msagaji mshenzi sana Yule.
 

babyfancy

JF-Expert Member
Oct 20, 2018
1,121
2,000
Eeh bhana maisha bado yana safar ndefu..tunaendelea kuishi na kitu pekee napenda maishani ni ubunifu wa jinsi ya kuishi vizur na kwa furaha na binadamu

Before 2018 nilikua mtu wa kukutana na mabinti wengi wanao nipenda baadhi nikapendana nao pia, hatukuweza kudumu kwa sababu mbalimbali
Seat ya kwanza
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
5,081
2,000
Tatizo sio kwenye uhusiano tatizo lipo kwenye sex life yako .ungemuuliza au ungewauliza shida nini ?

Sisi wengine enzi za upumbavu tulianza na ununuaji so correction nyingi na baadhi ya knowledge ya vitu tulizipata kwa Chipsi funga tulizozizoea
 

KITAULO

JF-Expert Member
Apr 27, 2018
1,929
2,000
Eeh bhana maisha bado yana safar ndefu..tunaendelea kuishi na kitu pekee napenda maishani ni ubunifu wa jinsi ya kuishi vizur na kwa furaha na binadamu

Before 2018 nilikua mtu wa kukutana na mabinti wengi wanao nipenda baadhi nikapendana nao pia, hatukuweza kudumu kwa sababu mbalimbali


Lakini tangu 2018 nimekua na shida sana, yani kila binti ninae anza nae mahusiano anakua kichomi sana hasa kwenye swala la kufanya mapenz, ni wazito na wabishi kupita maelezo..
Surya ni ww au kunampuuzi amehack àcc yàko...
 

BAKOI

JF-Expert Member
Jan 31, 2016
1,193
2,000
Eeh bhana maisha bado yana safar ndefu..tunaendelea kuishi na kitu pekee napenda maishani ni ubunifu wa jinsi ya kuishi vizur na kwa furaha na binadamu

Before 2018 nilikua mtu wa kukutana na mabinti wengi wanao nipenda baadhi nikapendana nao pia, hatukuweza kudumu kwa sababu mbalimbali


Lakini tangu 2018 nimekua na shida sana, yani kila binti ninae anza nae mahusiano anakua kichomi sana hasa kwenye swala la kufanya mapenz, ni wazit
Member toka 2015
 

Mangungu

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
3,372
2,000
Kama unashindwa tofautisha R na L, nina imani kubwa hao mademu wanashindwa vumilia mambo mengi mno! Yaani unashindwa tu hata kuandika Mara,wewe umekazana tu (mala) acha waendelee kukuacha
 

Surya

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
6,381
2,000
Kama unashindwa tofautisha R na L, nina imani kubwa hao mademu wanashindwa vumilia mambo mengi mno! Yaani unashindwa tu hata kuandika Mara,wewe umekazana tu (mala) acha waendelee kukuacha
Basi ngoja nibadili, maana mpo wengi ambao r na l zinawakeleketa sana mioyoni
 

ALLGAMES

JF-Expert Member
Aug 28, 2021
245
500
WEWE NI MIMI KABISA .......

tupige nyetoh broda ..!!

[ Au NIWAULIZE NYIE MADEMU AMBAO MPO HIVYO SHIDA NI NINI ] ??

Mnijibu haraka kabla cja panda mnaz tena ...
 

Lecheminduroi

JF-Expert Member
Aug 24, 2018
908
1,000
Kuna pisi moja nilikuwa naipenda sana ilibidi niiache kisa mishe kama hizo hizo

Anakuja ghetto halafu mzigo mgumu kutoa, japo alikuwa ananipenda sana pia

Popote ulipo J siku ukija kubadilika tutapasha kiporo 😂
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom