Mtandao wa WhatsApp unaua mahusiano

Mtandao wa WhatsApp unaua mahusiano

Ni bora mawasiliano yakawa kwa njia ya call then physical.

Lakini kuchat na mpenzi wako whatsapp kunaharibu sana mahusiano.

Hiki nimeki observe kwa upande wangu.

Kuna wengine ni wazito kutumia hii mitandao , so blue tick na Grey tick hata kwa siku tatu zinaweza kubadili kwa kiasi kubwa hisia zako kwa mhusika.
The generation of the most fragile animals
 
Ukiona ishara hizo, inaonesha wewe sio muhimu kwake. Ungekuwa muhimu, wala asingekublue tick bila kujibu meseji zako

Ni ushauri wangu kwako, usiendelee na mahusiano hayo

Tafuta mpenzi wa level yako, atakayekupa nafasi unayostahili

Usikubali mapenzi yakuchanganye, ni pesa pekee ndiyo inapaswa ituchanganye
 
Ni bora mawasiliano yakawa kwa njia ya call then physical.

Lakini kuchat na mpenzi wako whatsapp kunaharibu sana mahusiano.

Hiki nimeki observe kwa upande wangu.

Kuna wengine ni wazito kutumia hii mitandao , so blue tick na Grey tick hata kwa siku tatu zinaweza kubadili kwa kiasi kubwa hisia zako kwa mhusika.
Msg pendwa ni za mihamara ya Mix by Yas, M-Pesa, Airtel money hizo ndio vitu wadada wanapenda na si kumfanya kama oparetor afanyekazi ya kureply msg zako.

Jiongeze.
 
Na kina sisi wasoma text ikipopup tu kwenye screen, then baada ya kuisoma hatuifungui text, na tuliozuia bluetick mnatuweka kundi gani
Kuzuia blue tick ni kama akili ya Popo tu kujifanya ananyea mbingu, hata wewe ukitumia mtu msg hautoona blue tick.

Sasa swali dunia inakuhitaji wewe zaidi au wewe ndio unahiitaji dunia zaidi? Ukipata jibu utajiona ni mjinga tu.
 
Kuna wengine ni wazito kutumia hii mitandao , so blue tick na Grey tick hata kwa siku tatu zinaweza kubadili kwa kiasi kubwa hisia zako kwa mhusika.
Poleni sana, hayanaga miongozo...
Mimi kwenye WhatsApp nipo extremely active, kabla hata hujamaliza ku type nishakujibu, normal calls naweza kukurudia baada ya week, normal sms naweza nisikurudie kabisa...
Physical ndiyo nipo extremely lazy...


Cc: Mahondaw
 
B1C43F67-C867-4BE3-8354-17A8BB3C35E2.jpeg
 
Back
Top Bottom