Mtandao wa WhatsApp unaua mahusiano

Mtandao wa WhatsApp unaua mahusiano

Ni bora mawasiliano yakawa kwa njia ya call then physical.

Lakini kuchat na mpenzi wako whatsapp kunaharibu sana mahusiano.

Hiki nimeki observe kwa upande wangu.

Kuna wengine ni wazito kutumia hii mitandao , so blue tick na Grey tick hata kwa siku tatu zinaweza kubadili kwa kiasi kubwa hisia zako kwa mhusika.
suluhisho ni kua muaminifu na kubaki njia kuu :NoGodNo:
 
Ni bora mawasiliano yakawa kwa njia ya call then physical.

Lakini kuchat na mpenzi wako whatsapp kunaharibu sana mahusiano.

Hiki nimeki observe kwa upande wangu.

Kuna wengine ni wazito kutumia hii mitandao , so blue tick na Grey tick hata kwa siku tatu zinaweza kubadili kwa kiasi kubwa hisia zako kwa mhusika.
Mimi nina kitu kimoja ,nikikutumia meseji whatsapp halafu ikachukua muda mrefu bila kujibu halafu nakuona upo online basi naifuta ila si kwa ubaya naifuta kwasababu umeiona si ya muhimu.
 
Mimi nina kitu kimoja ,nikikutumia meseji whatsapp halafu ikachukua muda mrefu bila kujibu halafu nakuona upo online basi naifuta ila si kwa ubaya naifuta kwasababu umeiona si ya muhimu.
Usiwe unafanya hivi! Hii tabia siipendi jamani, japo kuna kipindi nilikuwa namfanyia mtu! Bora umpuuze tu akikujibu kufuta ni kama unalower pride hivi..🤔
 
Ni bora mawasiliano yakawa kwa njia ya call then physical.

Lakini kuchat na mpenzi wako whatsapp kunaharibu sana mahusiano.

Hiki nimeki observe kwa upande wangu.

Kuna wengine ni wazito kutumia hii mitandao , so blue tick na Grey tick hata kwa siku tatu zinaweza kubadili kwa kiasi kubwa hisia zako kwa mhusika.
Hapo ujue Tu wewe sio kipaumbele chake, inabidi utathimini upya Uhusiano wako n unitumie hisia badla yake weka akili
 
Ni bora mawasiliano yakawa kwa njia ya call then physical.

Lakini kuchat na mpenzi wako whatsapp kunaharibu sana mahusiano.

Hiki nimeki observe kwa upande wangu.

Kuna wengine ni wazito kutumia hii mitandao , so blue tick na Grey tick hata kwa siku tatu zinaweza kubadili kwa kiasi kubwa hisia zako kwa mhusika.
Wee hujui viswaswadu ndio vinaongoza!
 
Back
Top Bottom