Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,256
- 114,470
MImi siwezi kuwa na mtu ambae hajali mawasiliano. Akishahide tu blueticks na last seen najua hapa hatufiki popoteAnakuwa yuko bize na mambo muhimu ya status
MImi siwezi kuwa na mtu ambae hajali mawasiliano. Akishahide tu blueticks na last seen najua hapa hatufiki popoteAnakuwa yuko bize na mambo muhimu ya status
KabisaMImi siwezi kuwa na mtu ambae hajali mawasiliano. Akishahide tu blueticks na last seen najua hapa hatufiki popote
Umwambie kabisa mkweKabisa
AiseeMimi nina kitu kimoja ,nikikutumia meseji whatsapp halafu ikachukua muda mrefu bila kujibu halafu nakuona upo online basi naifuta ila si kwa ubaya naifuta kwasababu umeiona si ya muhimu.
Your future wife? Anaambiwa hofu ondoaUmwambie kabisa mkwe
Nyie muuwawe kabisa.Na kina sisi wasoma text ikipopup tu kwenye screen, then baada ya kuisoma hatuifungui text, na tuliozuia bluetick mnatuweka kundi gani
Kwanini ujisikie wewe ni special?Mkuu, wengine huwa hatujisikii vizuri kabisa kumbluetick mtu, na sio kila meseji inakuwa ya kujibu, hivyo unaona bira kusomea mafichoni tu, Vingine ni lazima uchukue muda kuvijibu.
Hahaha, sema mnachukulia too personal mimi uniblue tick au usiniblue tick i don't really care.Usiwe unafanya hivi! Hii tabia siipendi jamani, japo kuna kipindi nilikuwa namfanyia mtu! Bora umpuuze tu akikujibu kufuta ni kama unalower pride hivi..🤔
Hapo whatsapp ina kosa gani? Hakuna mtandao mzuri wa kuwasiliana na mpenzi wako kama whatsapp endapo mnapendana na kuaminiana!Kiukweli watsapp ni komesha kwenye kuua mahusiano. Hilo sipingi. Mimi nilipigiwa video call saa 5 usiku na mchepuko ikabidi nikate simu na kuzima. Niliupoteza ule mchepuko kirashisi sana kwa sababu ya watsapp. Roho inauma 😭😭😭
Pata mwanamke anayekupenda utaona jinsi gani wanapenda kupigiwa simu na kutumiwa message!Msg pendwa ni za mihamara ya Mix by Yas, M-Pesa, Airtel money hizo ndio vitu wadada wanapenda na si kumfanya kama oparetor afanyekazi ya kureply msg zako.
Jiongeze.
Hupendwi✋Hana muda nawewe alafu ukimwambia atasema ubusy wakati anapost status nyingi kama spoku za tyre za baskeli.
Mawasiliano ni nguzo muhimu sana kwenye mahusiano ila wengi hupuuzia.
Yeah I know you don’t 😂Hahaha, sema mnachukulia too personal mimi uniblue tick au usiniblue tick i don't really care.