Mtandao wa WhatsApp unaua mahusiano

Mtandao wa WhatsApp unaua mahusiano

The choosen one1

Senior Member
Joined
Dec 13, 2023
Posts
104
Reaction score
436
Ni bora mawasiliano yakawa kwa njia ya call then physical.

Lakini kuchat na mpenzi wako whatsapp kunaharibu sana mahusiano.

Hiki nimeki observe kwa upande wangu.

Kuna wengine ni wazito kutumia hii mitandao , so blue tick na Grey tick hata kwa siku tatu zinaweza kubadili kwa kiasi kubwa hisia zako kwa mhusika.
 
Kiukweli watsapp ni komesha kwenye kuua mahusiano. Hilo sipingi. Mimi nilipigiwa video call saa 5 usiku na mchepuko ikabidi nikate simu na kuzima. Niliupoteza ule mchepuko kirashisi sana kwa sababu ya watsapp. Roho inauma 😭😭😭
 
Back
Top Bottom