Mshana Jr badilika, rudi kwenye asili Yako

Mshana Jr badilika, rudi kwenye asili Yako

Burn the bridge _Tz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2021
Posts
2,319
Reaction score
6,878
Huyu mwamba ni legend kabisa wa masuala ya ushauri, biashara fedha na uchawi.

Kwa upande wangu ndio role model wangu hapa JF
Ila kwasasa ndugu yetu amebadilika sana.

Haanzishi tena nyuzi za ukombozi wa vijana, uchawi na mambo ya nyota sikuhizi anahangaika na na nyuzi za ubunifu wa vifuu vya nazi😂

Mara urembo kwa kutumia mbao, mara kilimo Cha kisasa hata kama nyumba Yako ni ndogo, Sasa jamani legend.

Ombi langu.
Threads zako za miaka 10 iliyopita bado zinaishi maisha ya Leo ila jitahidi kuongeza vitu baba.

Vijana tunahitaji maneno Yako ya busara hekima na hamasa

Usitusahau sana
 
Huyu mwamba ni legend kabisa wa masuala ya ushauri, biashara fedha na uchawi.

Kwa upande wangu ndio role model wangu hapa JF
Ila kwasasa ndugu yetu amebadilika sana.

Haanzishi tena nyuzi za ukombozi wa vijana, uchawi na mambo ya nyota sikuhizi anahangaika na na nyuzi za ubunifu wa vifuu vya nazi😂

Mara urembo kwa kutumia mbao, mara kilimo Cha kisasa hata kama nyumba Yako ni ndogo, Sasa jamani legend.

Ombi langu.
Threads zako za miaka 10 iliyopita bado zinaishi maisha ya Leo ila jitahidi kuongeza vitu baba.

Vijana tunahitaji maneno Yako ya busara hekima na hamasa

Usitusahau sana
Hutaki vifuu vya Nazi!
 
Huyu mwamba ni legend kabisa wa masuala ya ushauri, biashara fedha na uchawi.

Kwa upande wangu ndio role model wangu hapa JF
Ila kwasasa ndugu yetu amebadilika sana.

Haanzishi tena nyuzi za ukombozi wa vijana, uchawi na mambo ya nyota sikuhizi anahangaika na na nyuzi za ubunifu wa vifuu vya nazi😂

Mara urembo kwa kutumia mbao, mara kilimo Cha kisasa hata kama nyumba Yako ni ndogo, Sasa jamani legend.

Ombi langu.
Threads zako za miaka 10 iliyopita bado zinaishi maisha ya Leo ila jitahidi kuongeza vitu baba.

Vijana tunahitaji maneno Yako ya busara hekima na hamasa

Usitusahau sana
Asante ndugu yangu KUKU MAJI ... Mshana Jr ni yuleyue kilichobadilika ni kutanua tu wigo wa maudhui
Harakati zangu nje na ndani ya JF zimenikutanisha na wimbi kubwa la wahitimu wanaosaka ajira.. Nimeona wengi wana mentality ya kuajiriwa kuliko kujiajiri
Mimi ni mdau wa mazingira na dhana nzima ya recycling... Huko kwenye waste kuna ajira na kipato kikubwa kuna utajiri pia
Mwaka huu niliamua kujikita kwenye mada za ubunifu ili kuchagiza wasaka ajira kujiongeza
Mada za ubunifu ni aina ya mada ambazo hazihitaji uchangiaji Sana bali kusoma zaidi.. Ni mada za picha tupu na maneno machache sasa si kula mtu anaweza kupata aina ya picha ninazopost
 
Asante ndugu yangu KUKU MAJI ... Mshana Jr ni yuleyue kilichobadilika ni kutanua tu wigo wa maudhui
Harakati zangu nje na ndani ya JF zimenikutanisha na wimbi kubwa la wahitimu wanaosaka ajira.. Nimeona wengi wana mentality ya kuajiriwa kuliko kujiajiri
Mimi ni mdau wa mazingira na dhana nzima ya recycling... Huko kwenye waste kuna ajira na kipato kikubwa kuna utajiri pia
Mwaka huu niliamua kujikita kwenye mada za ubunifu ili kuchagiza wasaka ajira kujiongeza
Mada za ubunifu ni aina ya mada ambazo hazihitaji uchangiaji Sana bali kusoma zaidi.. Ni mada za picha tupu na maneno machache sasa si kula mtu anaweza kupata aina ya picha ninazopost
We have same vision , we chase the same mission. Kuna Wimbi kubwa sana la wasaka ajira na fursa nyuma ya hii keyboard. We all witnessed, kuna vitu vya kufanya hapa jf kwa sasa hasa kunyanyuana kimawazo
 
We have same vision , we chase the same mission. Kuna Wimbi kubwa sana la wasaka ajira na fursa nyuma ya hii keyboard. We all witnessed, kuna vitu vya kufanya hapa jf kwa sasa hasa kunyanyuana kimawazo
Serikali ikiamua kujikita kwenye ubunifu tena kwa kutumia malighafi za ndani tutatatua pakubwa Sana swala la ajira na kipato
 
Mshana.

Anachofanya hataki kumuacha MTU nyuma , hivyo nadhani kwakuwa ameshatoa maudhui mengi ya kijamii sio mbaya pia akatoa maudhui katika majukwaa ya Ubunifu , kilimo ,Biashara na teknolojia.

Hizi mada zake ni nzuri Sana.

Maana kuna MTU aliona Fensi ya mihanzi hapa jukwaani

Na huyo MTU yupo nje alichofanya ni yeye kuiga huo ubunifu na hiyo Kazi aliifanya jamaa mmoja na kupata kipato kizuri.



So Mkuu unaweza fanya jambo ukawa unahisi either halifiki au hallikugusu wewe Ila kuna watu wanafaidika kwa njia moja au nyingine

Mfano ile fensi ya mihanzi imetazamwa na watu wapo marekani na wao wameitumia katika mashamba yao.
 
Mshana.

Anachofanya hataki kumuacha MTU nyuma , hivyo nadhani kwakuwa ameshatoa maudhui mengi ya kijamii sio mbaya pia akatoa maudhui katika majukwaa ya Ubunifu , kilimo ,Biashara na teknolojia.

Hizi mada zake ni nzuri Sana.

Maana kuna MTU aliona Fensi ya mihanzi hapa jukwaani

Na huyo MTU yupo nje alichofanya ni yeye kuiga huo ubunifu na hiyo Kazi aliifanya jamaa mmoja na kupata kipato kizuri.



So Mkuu unaweza fanya jambo ukawa unahisi either halifiki au hallikugusu wewe Ila kuna watu wanafaidika kwa njia moja au nyingine

Mfano ile fensi ya mihanzi imetazamwa na watu wapo marekani na wao wameitumia katika mashamba yao.
Kwakweli reaction ilikuwa kubwa na wwngi walivutiwa na baadhi ya vitu ila changamoto ikawq kwa mafundi wetu
 
Mshana Jr ni mtu muungwana sana alitejaaliwa vipawa,hekima na ufahamu wa kipekee. Mshana Jr ni member wa JF ambaye mimi binafsi nampa heshima ya kipekee kabisa. Tofauti yangu na Mshana Jr ni itikadi ya kisiasa pekee kwa sababu yeye inapokuja anatakiwa kutoa comment katika eneo hilo yeye huegemea kwenye itikadi ya chama chake hata kama hana hoja za msingi katika scenario husika

Mshana Jr ni darasa la Phd kuhusu maisha na sanaa zake zionekanazo na zisizoonekana! Ni wakati sasa huyu jamaa aanzishe podcast maalum kuhusu metaphysical world na wataalam kote duniani waletwe hapo

Mshana kama una platform nyingine nje ya hapa Jf ni vizuri ukatushirikisha hapa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom