Kwanini leo mkuu, maana tarehe Huwa ni 22 na ya uhakika ni 23Mshahara wa mwezi huu ni leo, huo wa masaa 48 binafsi siutambui
Basi ushauri hauhitajiki humu.Sijasema usifatilie...wapi nimeandika hivyo
Mbona mmepanick jamani...fanyeni budgeting itasaidia kupunguza stress ndogo ndogo 😆😆😆😆Mkuu huo ushauri uliotoa af if hawana mipango/budgeting... Jamaa amekujibu hivyo kwa sababu kuna watu wakiona issues ya ku demand mshahara utoke wao wana-term kama waajiriwa hawana mipango kumbe mipango wanayo ila wanautaka mshahara coz ni haki yao na ni moja ya mipango yao.
Mkuu mbona unakua kama Doumbia hujifunzi, unarudia makosa yaleyale 😅🤣😂Mbona mmepanick jamani...fanyeni budgeting itasaidia kupunguza stress ndogo ndogo 😆😆😆😆
Doumbia kawafunga midomo.leo vyura wanatema tuu mate..😅😅😅Mkuu mbona unakua kama Doumbia hujifunzi, unarudia makosa yaleyale 😅🤣😂
Huu uzi ndio natia mguu leo.Mbona mmepanick jamani...fanyeni budgeting itasaidia kupunguza stress ndogo ndogo 😆😆😆😆
🤣🤣🤣🤣Doumbia kawafunga midomo.leo vyura wanatema tuu mate..😅😅😅
Brother uran huu uzi sio wa mpira.. Kama hauhusiki ondoka hapa ofisini 😅🤣😂Huu uzi ndio natia mguu leo.
Mara paap naona post yako.
How are you?
Its like tunajuana
Hapa tupo kazini, nashangaa watu mnaleta masiharaHapa ni dirisha la malipo au sio
Watu wa halmashaur mna raha sanaTayari wakuu makato
Aliishawahi kuvunja rekodi tarehe 17,yaani siku hiyo nilijua ni mshahara sababu figure zake nazijua😁😁😁Hawa matako wanajua kabisa pamoja na ukatili wa magufuli lakn salary ilikua inatoka mapema hadi mwamba akawa anajipiga kifua.
Tusamehe jamani 😊Hapa tupo kazini, nashangaa watu mnaleta masihara
Stress? Kumbe unaona kama tuna stress? Weka slip ya salio la account yako bank namimi niweke yangu hapa halafu tuone nani ana stress.Mbona mmepanick jamani...fanyeni budgeting itasaidia kupunguza stress ndogo ndogo 😆😆😆😆