Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Salary slip hazipo Kwenye ess tu, Ndo maana mnaambiwa muwe mnauliza sio kujifanya wajuaji

Ministry of finance, wanayo salary slip portal yao
secretarybird
Chizi Maarifa
loose Nut
Monetary doctor
Eli Cohen
The Worst
Mbaga Jr

😁Njoeni muone zito la maadui kutoka mombasa aliejitaa kant ombe kwa kulazimisha watu wamtongoze DM, amebadili jina baada ya watu kugundua michezo yake ya uchapati😁

Sasa tumegundue John sins maana yake ni chuchu saa sita yaani "jonsinsi" kwa kikurya
 
secretarybird
Chizi Maarifa
loose Nut
Monetary doctor
Eli Cohen
The Worst
Mbaga Jr

😁Njoeni muone zito la maadui kutoka mombasa aliejitaa kant ombe kwa kulazimisha watu wamtongoze DM, amebadili jina baada ya watu kugundua michezo yake ya uchapati😁

Sasa tumegundue John sins maana yake ni chuchu saa sita yaani "jonsinsi" kwa kikurya
Active Paw Reviser Moderator nimewaita ili uone huyu binti na shoga zake alowatag wanavotafuta vita namm kwa fujo, nikilianzia wasje kushtak tu
 
secretarybird
Chizi Maarifa
loose Nut
Monetary doctor
Eli Cohen
The Worst
Mbaga Jr

😁Njoeni muone zito la maadui kutoka mombasa aliejitaa kant ombe kwa kulazimisha watu wamtongoze DM, amebadili jina baada ya watu kugundua michezo yake ya uchapati😁

Sasa tumegundue John sins maana yake ni chuchu saa sita yaani "jonsinsi" kwa kikurya

Kumbe ndo maana yake. Hili punga linatafuta sana wanaume. Mi mpaka leo linanichukia maana liliniambia nika lito mbeh nikakataa. Sasa linajijta chuchu saa sita? Linahangaika sana. Walilolila wanasema ni lichafu sana linaonekana pia limetokea zanzibar huko Makunduuchi ndani ndani.
 
Back
Top Bottom