DR SANTOS
JF-Expert Member
- Mar 11, 2019
- 14,442
- 32,583
Tusiupake rangi uzi wetu pendwa?Hata tarehe 20 bado, daaaah watumishi mnadeka sana 😂😂😂
Tusiupake rangi uzi wetu pendwa?Hata tarehe 20 bado, daaaah watumishi mnadeka sana 😂😂😂
😂😂😂 SongeshaWaingize mshahara mapema tufanye maandalizi ya El nino sasa.
Kwa bata anazokula, mwezi huu hapiti kwenye huu uzi.Mad Max wiki hii yote anaulizia tu mambo ya starehe.. utamsikia, hv kwa hapa Mwanza ni kiwanja gani kikali? Naweza kupata wapi Lodge nzuri kwa hapa kahama?
🤣🤣🤣🤣Last time alikua arusha anacruise tu😁
Ata wewe???Kwa bata anazokula, mwezi huu hapiti kwenye huu uzi.
Sio mwezi huu tu, in short tushampoteza mwanachama mwaminifu.. alikua muhimu sana. Kwa sasa tujipange upya bila yeyeKwa bata anazokula, mwezi huu hapiti kwenye huu uzi.
Hamna kaka, ni wiki kadhaa trend yako nimeisoma.. ule mwandiko sio wa tamboKakaaa,,, Tambo tu zile, kesho nakiwasha kaka
Huu mshahara ukiingia nipo Huku si November itakua ngumuLazima atapita ndio co founder chanzo cha uhakika akisema tayari ujue tayari kama millard ayo
Upo sehemu ganiNipo kwenye ka mji kana anasa sana tanga yaani nimeanza kutoa milio mapema mara baikoko mara karaoke sijui vikorokoro gani ili mradi ukeshe tu club utoke bila hata kumi
Uko anga ganiHuu mshahara ukiingia nipo Huku si November itakua ngumu
Max kajipata, huu uzi haumhusu tenaSio mwezi huu tu, in short tushampoteza mwanachama mwaminifu.. alikua muhimu sana. Kwa sasa tujipange upya bila yeye
Jana nilikua tanga mjini, this week ntakua korogwe na mshahara nahisi utanikuta hukuUpo sehemu gani