J C
JF-Expert Member
- Dec 12, 2013
- 3,186
- 2,711
Haha 🤣🤣🤣.Si umeona mtoto aliyezaliwa sokoni maneno yake machafu kama soko
Mtu aliyezaliwa kwenye apartment hawezi kuwa hivi
Haha 🤣🤣🤣.Si umeona mtoto aliyezaliwa sokoni maneno yake machafu kama soko
Mtu aliyezaliwa kwenye apartment hawezi kuwa hivi
Es nina Mwanangu Tamisemi huko kashapataNMB baadhi wameanza kupata sasa
Nina Mwanangu NMB huko wameshapataPesa leo lazima iingie.. Msitushauri sana bwana mnatuchanganya
Duh, yani 10M iweze kutosha kujenga appartment mjini hata kama ni room 1 self na kitchen?Mnalia njaa wakati mnakopesheka millions of money hadi miaka 12. Kama una kiwanja chukua mkopo wa million 25 tu jenga vi apartments 2, (master sebule na open kitchen) kila apartment ina cost 10m. Kama upo kwenye mikoa ambayo ni majiji that means kila mpangaji hapo anakulipa minimum 250k kwa mwezi, kwahio kwa apartments 2 unapata jumla 500k kwa mwezi. Kwa miezi 12 unapata 6m, kwa nyie watumishi wa umma jipangie tu kuchukua kodi ya miezi 2 au 3 nakuambia maisha utainjoi sana wakati wengine wanalia njaa wewe upo bar unaagiza bia na supu na pembeni upo na kitoto cha 2000 kina kunyegesha.
Ambao hamjawahi kujenga hata banda la kuku hamuwez kunielewa
Labda za Matope wakuu na kiwanja anacho tayariDuh, yani 10M iweze kutosha kujenga appartment mjini hata kama ni room 1 self na kitchen?
Hapo sawaLabda za Matope wakuu na kiwanja anacho tayari
Au aje ajibu Hoja hapa anajengaje Appartments Mbili kwa 25MHapo sawa
Hata NMB badooCrdb wanakuaga nyuma nyuma sana
NMB baadhi tayari Mkuu wanguHata NMB badoo
umejuajeNMB baadhi tayari Mkuu wangu
Nina Mwanangu Tumeajiriwana nae Pamoja yupo Jiji la Mbeya Idara ya Afya Tamisemi kanitumia hadi sms ya Muamala umeingia saa8 hiviumejuaje
TayariCrdb wanakuaga nyuma nyuma sana
Umepata CRDB?Tayari
kwann akutumie hadi sms kwa mshaharavwake binafsi?Nina Mwanangu Tumeajiriwana nae Pamoja yupo Jiji la Mbeya Idara ya Afya Tamisemi kanitumia hadi sms ya Muamala umeingia saa8 hivi
Angalia usije ukakabaMpaka muda huu sijatia chochote mdomoni, nimelala kwenye kichaka hapa navizia mtu ajichanganye.