10m kujenga fundi akiwa bwana wako sio?Mnalia njaa wakati mnakopesheka millions of money hadi miaka 12. Kama una kiwanja chukua mkopo wa million 25 tu jenga vi apartments 2, (master sebule na open kitchen) kila apartment ina cost 10m. Kama upo kwenye mikoa ambayo ni majiji that means kila mpangaji hapo anakulipa minimum 250k kwa mwezi, kwahio kwa apartments 2 unapata jumla 500k kwa mwezi. Kwa miezi 12 unapata 6m, kwa nyie watumishi wa umma jipangie tu kuchukua kodi ya miezi 2 au 3 nakuambia maisha utainjoi sana wakati wengine wanalia njaa wewe upo bar unaagiza bia na supu na pembeni upo na kitoto cha 2000 kina kunyegesha.
Ambao hamjawahi kujenga hata banda la kuku hamuwez kunielewa
Hehehe haya bwanaMnalia njaa wakati mnakopesheka millions of money hadi miaka 12. Kama una kiwanja chukua mkopo wa million 25 tu jenga vi apartments 2, (master sebule na open kitchen) kila apartment ina cost 10m. Kama upo kwenye mikoa ambayo ni majiji that means kila mpangaji hapo anakulipa minimum 250k kwa mwezi, kwahio kwa apartments 2 unapata jumla 500k kwa mwezi. Kwa miezi 12 unapata 6m, kwa nyie watumishi wa umma jipangie tu kuchukua kodi ya miezi 2 au 3 nakuambia maisha utainjoi sana wakati wengine wanalia njaa wewe upo bar unaagiza bia na supu na pembeni upo na kitoto cha 2000 kina kunyegesha.
Ambao hamjawahi kujenga hata banda la kuku hamuwez kunielewa
Mkuu usiondoke aisee, hapa natype huku vidole vinatetemeka kwa njaa na sauti imekauka kabisaa na macho yanaona ukungu ukungu.Mimi naondoka mtanitag mkiona meseji
Fundi akiwa mama yako nampakua na kumgeuza... Njoo tena mtoto mzuri ukalie.10m kujenga fundi akiwa bwana wako sio?
Tayari?? Bank ganiHaya anzeni kudai wadeni wenu.
Ila watu mmevurugwa hasira zote hizo 🤣🤣🤣🤣Fundi akiwa mama yako nampakua na kumgeuza... Njoo tena mtoto mzuri ukalie.
Kwasababu baba yako hadi kazeeka hajajenga hata banda la kuku unadhan kilakitu haiwezekani. Njoo nikuzibue taro uone maisha
Si umeona mtoto aliyezaliwa sokoni maneno yake machafu kama sokoFundi akiwa mama yako nampakua na kumgeuza... Njoo tena mtoto mzuri ukalie.
Kwasababu baba yako hadi kazeeka hajajenga hata banda la kuku unadhan kilakitu haiwezekani. Njoo nikuzibue taro uone maisha
Si umeamini sasa mimi nakujua vizuri, ndiyo maana nikisema hadi baba ako ana zeeka hajajenga hata banda la kuku. Una kasirika nini sasa wakati wewe mwenyew umekubali hapoSi umeona mtoto aliyezaliwa sokoni maneno yake machafu kama soko
Mtu aliyezaliwa kwenye apartment hawezi kuwa hivi
Unalialia nini wakati wewe ndio umeanza maneno ya kejeliSi umeona mtoto aliyezaliwa sokoni maneno yake machafu kama soko
Mtu aliyezaliwa kwenye apartment hawezi kuwa hivi
Sema kweli mkuu.NMB baadhi wameanza kupata sasa
Ni marufuku kudanganya kwenye huu uziSema kweli mkuu.
Jamaa huyo anauzi sanaNi marufuku kudanganya kwenye huu uzi
Nipo na watu wamepokea NMB tayari, kwangu badoJamaa huyo anauzi sana
Mbonyeza kitufe wa CRDB keshafanya yake.Pesa leo lazima iingie.. Msitushauri sana bwana mnatuchanganya